Announcement

Collapse
No announcement yet.

สอบถามเรื่อง Aircard หน่อยครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• สอบถามเรื่อง Aircard หน่อยครับ

คือผมไม่มีความรู้เรื่องนี้มาก่อน แต่อยากใช้ aircard

อยากได้ความไวประมาณ 256k+ ขึ้นไปอ่าครับ พอจะมีไหมอ่าครับ

แล้วควรซื้อ aircard รุ่นไหนดีครับ ควรใช้คู่กับซิมของค่ายไหน หรือ โปรไหนดีครับ

ราคาประมาณเท่าไรอ่าครับ หาซื้อได้ที่ไหน -.-*

เลือกที่รองรับ 3G ส่วนยี่ห้อไหน รุ่นไหนก็แล้วแต่งบของท่านเลยครับ
    ส่วนซิมก็ AIS หรือ Dtac ครับ สำหรับ True ไม่รู้ตอนนี้เค้าปรับปรุงหรือยัง

Comment

หากมีมือถืออยู่ต่อเนตได้ก็ใช้ไปไม่ต้องซื้อเพิ่มอะไร

ซิมของค่ายไหนก็ได้ครับ DTac กับฮัช ก็ดี ถูก เร็วไใช้ได้

Comment

แล้ว dtac กับ hutch มีโปรไหน ที่ 256+ ไหมอ่าครับ ราคาประมาณเท่าไรหรอครับ แล้วต้องมีสัญญาไหมอ่าครับ

Comment

ซื้อแอร์การ์ดเลยดีกว่าครับ เพราะมันออกแบบมาให้ใช้เป็นโมเด็ม ราคาก็ 2000ต้นๆขึ้นไป แล้วแต่ยี่ห้อ,คุณสมบัติ
          ส่วนค่ายมือถือไหนก็ตรวจสอบโปรฯ EDGE/GPRS ดูครับ

Comment

Working...
          X