Announcement

Collapse
No announcement yet.

งบ 2000 ใช้อะไรดีครับ ผมใช้ M2N-E

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• งบ 2000 ใช้อะไรดีครับ ผมใช้ M2N-E

คือว่า ไม่รู้เรื่องพัดลมคอมเหอะๆ จัดให้ผมเอาแบบหลายๆ ทางเลือกหน่อยนะครับจะได้ถูกใจผมบ้าง อิอิ

Cooler Master hyper 212 1,350 บาท Cooler Master v8 2,350 บาท Cooler Master v10 4,xxx บาท

ผมเคยใช้แต่ hyper 212 (อันอื่นอยากได้แต่งบน้อย)กะ m2n-e x25000+ 8600gtx เคสธรรมดาแต่เปิดหมด dle อยู่ที่ 33 load 38 องศา(ใสพัดลม2ตัว) ตอนนี้m4a79 delux case 690 ปิดหมด cpuเดิม dle 38 load 50 องศา เพราะตอนนี้หน้าร้อนและปิดเศสแล้วแถมห้องธรรมดาเหงื่อใหล ติ๋งๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ

Comment

ซิ้งซีพียูป่าว เเนะนำ hyper212/tuniq/v8/เเมงป๋องเเดง/ccf เย็นๆกันทั้งนั้น

Comment

พี่พอมีรูปป่าวครับ อยากเห็นอ่านะ เอาแบบ เลิศๆ อิอิ

Comment

ต้องถามว่าเน้นสวยหรือเน้น เย็นครับ

Comment

พัดลม เคส พัดลมCPU ซิ๊งค์การ์ดจอ ซิ๊งค์ซิพเซ็ต

ท่านหมายถึงตัวใหน เดาว่าCPUก็ตามข้างบน เลือกที่ชอบครับ
            รายนามที่เอ่ยมีV8กับTuniqที่แพงกว่าชาวบ้านหน่อย

Comment

อื่ม อยากให้เย็นครับเอาแบบ ดูแ้ล้วไม่อลังการงานสร้างเท่าไหร่แต่ประสิทธิภาพ เป็นเลิศ

อีกอย่างครับ

ผมใช้ 8500Gt พอจะมีซิ้งระบายคยวามร้อนแบบเย็นๆ เปลี่ยนบ้างป่าวถ้ามี ขอรายละเอียดด้วยครับ

คือผมใช้มัน 67 องศา ร้อนมากๆ ใช่ป่าวคับ ช่วยด้วยนะครับ

Comment

ศรีทนได้

Comment

Originally posted by samsun1 View Post
                  อื่ม อยากให้เย็นครับเอาแบบ ดูแ้ล้วไม่อลังการงานสร้างเท่าไหร่แต่ประสิทธิภาพ เป็นเลิศ

อีกอย่างครับ

ผมใช้ 8500Gt พอจะมีซิ้งระบายคยวามร้อนแบบเย็นๆ เปลี่ยนบ้างป่าวถ้ามี ขอรายละเอียดด้วยครับ

คือผมใช้มัน 67 องศา ร้อนมากๆ ใช่ป่าวคับ ช่วยด้วยนะครับ
                  ........
                  ร้อน มากมายครับ หาพัดลม ช่วยอีกแรงดีกว่า เป่า ด้านนอกเลย

Comment

Working...
                  X