Announcement

Collapse
No announcement yet.

ขอคำชี้แจงคับ dark sector ด่านลิงยักย

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ขอคำชี้แจงคับ dark sector ด่านลิงยักย

ช่วย ผมด้วยคับ ผมข้วงจักรไฟ แล้วเดินเข้าไปหามัน
    ทำตามที่ขึ้น 3ครั้ง แล้ว มันก้อ จะอยู่ข้างล่าง
    ตอนนี้ละคับ จะทำยังไงให้มันตายคับ ผมสู้ กะมันเปง ช. ม.
    แล้ว ยังหาวิธีไม่ได้เลยคับ ช่วยอธิบายให้ด้วยนะคับ
    ขอขอบคุง ล่วงหน้า นะ คับผู้ใจดี

เอาจักร์ไฟ หรือไฟฟ้า ปาไปเรื่อยๆๆ ครับ มันอึดเหมือนกันนะ ผมก็นานนะ กว่าจะผ่าน

Comment

ขอบ คุง คับ ๆๆๆๆๆๆ จะ พยายามสู้ๆๆๆๆๆๆ
      อิอิ thankkk you คับบบบบบบ

Comment

Working...
      X