Announcement

Collapse
No announcement yet.

IE ไม่ยอมโชว์รูป set ค่าถูกแล้วก็ไม่ยอมจำ ครับผม

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• IE ไม่ยอมโชว์รูป set ค่าถูกแล้วก็ไม่ยอมจำ ครับผม

จากรูป

ผมติ๊กถูกแล้วหน้า show pictures และพอใช้งานไปสักพักนึง เหรอที่แน่ restart เครื่อง ที่เราติ๊กไว้มันก็หายไปเอง ต้องคอยเข้ามา ติ๊กอีก งงเลย ไม่เข้าใจครับว่าเกิดขึ้นได้ยังไง

ท่านใดเคยเป็นและทราบทางแก้บ้างครับ
    Last edited by kozaz; 13 Apr 2009, 18:08:23.

ขุดๆ ไม่มีใครตอบเลย สงสัยไม่มีใครเป็นแหง่มๆ T_T

Comment

ลงใหม่เลยครับ IE8

Comment

หมาไฟดีกว่าไหม

Comment

ก็ใช้ หมาไฟ ควบคู่ไปด้วยอยู่แล้วครับ ใช้หมาไฟ เป็น default อยู่แล้ว แต่บางครั้งที่ต้องใช้ ie บ้าง มันต้องไป set show picture เองทุกครั้ง รำคาญมากเลย หาในเฮียกรู ก็ไม่เจอเลย

Comment

ไม่ใช่ว่าโดนไวรัสนะครับ

Comment

ลองใช้ Maxthon ดูสิครับ ค่ามันเหมือนกับ IE ทุกอย่าง แต่จะเร็วสู้ fire fox ไม่ได้เท่านั้นเองคับ

Comment

อัพเกรดเป็น IE7 ไปเลยหรือจะ IE8 ก็ได้

Comment

ไวรัสไม่โดนชัวร์ครับ ตอนนี้ Up เป็น IE 7 และตามด้วย IE 8 ก็ไม่หายครับทั้ง 2 Version พี่น้องครับ - -'' เซ็งเป็ดเลยครับพี่น้อง

Comment

Working...
                  X