Announcement

Collapse
No announcement yet.

+++ถามเรื่องพัดลมฝาข้างไม่หมุนครับ+++

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• +++ถามเรื่องพัดลมฝาข้างไม่หมุนครับ+++

มีพัดลมฝาข้าง ของ Case Speedo ใช้ของมันแหระครับไม่ได้เปลี่ยน

แต่วันนี้ทำไมมันหยุดหมุนครับ งงมาก ทั้งๆ เมื่อวานยังหมุนดีอยู่เลย

ป.ล. เพิ่งซื้อด้วย

ลองถอดมา อามือหมุนดู ฟืดหริอเปล่า
    ถ้าฟืดก็ลองแกะพัดลมออกมาดูว่ามีไรไปติด ขัดมันอยู่หรือป่าว
    ถ้าไม่มีก็ลองหาจารบีมาแต้ม หรือใช้น้ำมันจักร หยอดเอาก็ได้ครับ ลื่นปรืดดดด

หรือไม่ก็ซื้ออันใหม่มาใส่แทนเลย 555+

ครับ

Comment

Working...
    X