Announcement

Collapse
No announcement yet.

ใช้ A500L อยู่เปลี่ยนไปใช้ A600II ดีไหมครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

Originally posted by XsoeIIsJ View Post
    ซื้อมาแล้วทำ user review ก็ดี มีหลายคนเค้าอยากดู
    ผมไม่ถึงขนาดเขียนรีวิวหรอกครับ เบสลงลึกผมยังไม่เข้าใจเลยหมายถึงอะไร หมายถึงเบสที่ความถี่สูงๆม่ะ

Comment

ผมใช้ A600II อยู่เสียงก็ดีนะแต่ตอนนี็ใช้แต่ซับมันเพราะซื้อ JBL 1 Xsteam ที่เป็นลำโพงบ้าน
      มาต่อกับใช้เป็นลำโพงแซทแล้วใช้ซับของ A600II ขับแทนเสียงที่ได้ก็โอเคดี

Comment

ฟังด้วยคน

Comment

Originally posted by natdltv View Post
          ผมใช้ A600II อยู่เสียงก็ดีนะแต่ตอนนี็ใช้แต่ซับมันเพราะซื้อ JBL 1 Xsteam ที่เป็นลำโพงบ้าน
          มาต่อกับใช้เป็นลำโพงแซทแล้วใช้ซับของ A600II ขับแทนเสียงที่ได้ก็โอเคดี
          ขายลำโพงแซทป่ะครับพี่ ของ 600ii อ่าคับ สนใจๆ อิอิ

Comment

Working...
          X