Announcement

Collapse
No announcement yet.

ช่วยด้วยครับ! อ่านข้อมูลสำคัญ ที่อัดกับเครื่องเล่นDVD LG ไม่ได้ครับ!

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ช่วยด้วยครับ! อ่านข้อมูลสำคัญ ที่อัดกับเครื่องเล่นDVD LG ไม่ได้ครับ!

สอบถามผู้รู้เกี่ยวกับ โปรแกรมที่อ่านข้อมูลที่อัดกับเครื่องเล่นDVD LG
    ผมนำแผ่น DVD ยี่ผ้อ Fortis ที่อัดกับเครื่องเล่นLG มาในเครื่องเล่น DVD LG ปรากฏว่าข้อมูลไรท์ไว้อ่านไม่ได้เลยสักแผ่นเลย ไม่ทราบว่าท่านมใดดทราบวิธีกู้ข้อมูล หรือ ทำให้ มองเห็นข้อมูล ช่วยแจ้งด่วนเลยครับ!!
Working...
X