Announcement

Collapse
No announcement yet.

ถามแผงเหล็กที่อยู่ด้านหลังเครื่องครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ถามแผงเหล็กที่อยู่ด้านหลังเครื่องครับ

พอดีตอนติดตั้งการ์ดจอแล้วเผลอดึงผิดไป 1 ช่ิองทำให้มันโหว่ไป อยากทราบว่ามีขายแบบมาปิดแทนมั้ยครับ แบบพวกเป็นช่องระบายอากาศแบบตัวการ์ดจออะไรอย่างนี้

อาจจะงงไปหน่อย คือผมไม่รู้ว่ามันเรียกว่าอะไร

ถามคนแถวนั้นดูดีกว่าครับ อย่างร้านคอมพ์ใกล้ๆบ้าน น่าจะมีเหลือๆ ขอเค้าคงให้แหละ ที่ไม่มีใครขายเพราะมัน ไม่กี่ตังค์ เองครับ เพราะเป็นแค่แผ่นเหล็ก ค่าส่งไปรษณีย์ยังแพงกว่าเลย

Comment

ฝาหลังปิด PCI

ตอนนั้นผมไปลองขอจากร้าน TK ดู เค้าก็ให้ ให้เยอะด้วย

ปล.ลองขอดูครับ

Comment

ใช้สก็อตเทปแป๊ะเอา

Comment

Working...
        X