Announcement

Collapse
No announcement yet.

ใครใช้โปรแกรม Balldee online มั้งช่วยทีครับ ด่วน!!!

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ใครใช้โปรแกรม Balldee online มั้งช่วยทีครับ ด่วน!!!

คือผมลงโปรแกรมแล้วดูไม่ได้อ่ะครับ มันขึ้นว่าสมาชิกธรรมดาให้ลงโปรแกรมใหม่ก่อนถึงดูได้ ผมก็ลบแล้วลงใหม่หลายรอบแล้วดูไม่ได้เลยครับ คัยรู้บอกช่วยที
    Last edited by lampard01; 10 Apr 2009, 21:34:24.

ในโปรแกรมจะมีลิงค์ให้โหลดเวอร์ชั่นใหม่ให้ลงน่ะครับ

Comment

โหลดมาลงแล้วนะครับ มันจะมีหน้าพิเศษขึ้นมาแต่ก็กดดูไม่ได้อยู่ดี แล้ว มันขึ้นว่าสมาชิกธรรมดาให้ลงโปรแกรมใหม่ก่อนถึงดูได้ งงครับ ทำไงดี

Comment

Working...
      X