Announcement

Collapse
No announcement yet.

World in Conflict :Soviet Assault:

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• World in Conflict :Soviet Assault:

ผมสอยแผ่นแท้มาอะคับ (ตัวที่มันรวมภาคแรกด้วยอะคับ)
    ปัญหาก็คือ ผมเล่นภาคแรกไม่ได้อะคับ เข้าไปแล้วอยู่ดีๆมันก้ค้างไปเรยอะ
    อีกอย่างนึงก็คือ ผมไม่สารถลงทั้งสองตัวพร้อมกันได้

ลงตัวแรก >> ตัวสองเล่นไม่ได้
    ลงตัวสอง >> ตัวแรกเล่นไม่ได้

ผมใช้ Windows 7 อะคับ หรือจะเป้นที่ Windows ผู้รู้ตอบทีคับ

ไม่เกี่ยวกับ วินโดว

Comment

แล้วตกลงมันเป้นปัญหาของตัวเกมใช่มั้ยอะคับ
      คือมันให้ลงได้ทีละอันอยู่แล้วรึเปล่า หรือเป็นที่บั้กอะคับ

Comment

มันรวมกันแล้วนี่ครับ

แบบว่าลงเสร็จ
        เข้าเกมมันจะขึ้นว่า soviet assualt

พอเล่นไปมันจะสลับ โซเวียด กัย อเมกา
        Last edited by Admiralce; 11 Apr 2009, 14:57:23.

Comment

อ่อ รับทราบคับผม
          แต่ตอนนี้มีปัญหาเพิ่ม คือเล่นๆไปซักพัก
          มันก็จะค้างไปเรยอะคับ - -"

Comment

ลองปรับ Resolution มาซัก 1024*800 ดูครับน่าจะหาย

Comment

เกมนี้เล่นไง ซื้อมาแต่เล่นไม่เปง

Comment

Originally posted by Fa~eid View Post
                เกมนี้เล่นไง ซื้อมาแต่เล่นไม่เปง

เล้นด่านฝึกก่อนสิครับ มันสอนหมดเลย

Comment

มาเล่นออนไลน์กันครับ

Comment

Working...
                  X