Announcement

Collapse
No announcement yet.

บอร์ดมันไม่มีให้ปรับไฟอะคับ ทำไง

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• บอร์ดมันไม่มีให้ปรับไฟอะคับ ทำไง

ผมมือใหม่ หัดทำ ละทีนี้ ผม OC AMD 5000+ ไปได้ที่ 3.02G ละผมจะไปต่อมันบู๊ดเข้าวินโดวไม่ได้บ้าง จอฟ้าบ้าง ก้เลยไม่รู้จะทำไงเพราะ บอร์ดไม่มีให้ปรับ จ่ายไฟอ่า หรือมันมีแต่ผมเข้าไม่ถูก

บอร์ด รุ่นนี้อะคับ M2N68 ยังไง ช่วยชี้แนะด้วยคับ

amd ไม่แน่นะลอง search คำว่า BSEL กับ vcore mod ดูคับ

Comment

ที่เขาให้เอา อะไรไปปิด ที่ CPU หรอคับ ถ้าปิดผิดมาทำไงอ่า -*-

(เมื่อกี้เซริดมา เจอแบบนี้ *-* )

Comment

Working...
      X