Announcement

Collapse
No announcement yet.

โย่วว lcd samsung 19 นิ้ว เอารุ่นไรดีครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• โย่วว lcd samsung 19 นิ้ว เอารุ่นไรดีครับ

ซัมซุง 19 จะเอารุ่นไหนดีจ๊ะ ราคาเท่าไหร่ เน้นเล่นเกมส์นะครับ ออนไล ออฟไลน์ Y สกรีน พี่ ๆ ช่วยบอกหน่อยครับ ถ้าพี่ส่วนมากบอกรุ่นไหน ผมจะเอารุ่นที่พี่ ๆ แนะนำเลย เพราะพี่ ทุกคนคือ ปรมจารย์

งบเท่าไหร่ครับ?

Samsung 943BWX 19" ราคาปมาน 4100-4200 ละมั้ง แต่คงไม่เกิน 4300

Comment

จำรุ่นไม่ได้ 20" (ใหม่)ที่ IT CITY เฃียร์ ทำโปรโมชั่นอยู่ 4,290 เล็งไว้แล้ว

Comment

943 BWX เลยครับ

Comment

Originally posted by narubhet View Post
          งบเท่าไหร่ครับ?

Samsung 943BWX 19" ราคาปมาน 4100-4200 ละมั้ง แต่คงไม่เกิน 4300

Comment

T190 แนะนำคับ

Comment

ทำไมต้องSumsung!? ล้อเล่น แหะๆ samsung 19' ก็คง943bwx เหมือนท่านๆข้างบน ไม่สนใจBenQมั่งหรือครับ คุณภาพจอส่วนตัวผมให้ดีกว่าsumsungนะครับ เพียงแต่menuมันเชยไม่กิ๊บเก๋ยูเรก้า ราคาถูกกว่า แต่ผมก็ใช้Samsung!!

Comment

943BWX 19" ผมก็ใช้ครัย ไม่คิดว่าจะมีคนใช้เยอะขนาดนี้ครับ ดีใจ

Comment

Working...
                X