Announcement

Collapse
No announcement yet.

ช่วยดูให้ทีครับไม่รุไฟ พอป่าว power600w

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ช่วยดูให้ทีครับไม่รุไฟ พอป่าว power600w

Ram : KINGSTON HYPER X DDR2 2x2/4GB 1066
    MB : ASUS P5QL PRO
    CPU Q8200
    VGA: GALAXY GTS250 ddr3 1G
    HDD 160G
    HDD 500G
    DVD

PSU ของ ocz technology รุ่น ocz600sxs-eu
    http://www.ocztechnology.com/product...m_power_supply

รุนนี้เลยคราบบ

เครื่องผมใช้โหดร้ายมาก ใช้ติดกัน 8-12ชั่วโมง
    เล่นเกมส์บ้าพลังทีก็เล่นถึงเช้า

ล่าสุดเครื่องนี้ผมซื้อมาได้ สองวัน เล่นๆอยู่ เครื่องดับไปตอนนี้เปิดไม่ติด แงๆๆ
    พอเอาสายไฟ ที่ต่อกะการ์ด ออก มันติดสะงั้น ไฟไม่พอหรือว่า กราดผมเสียครับแบบนี้อ่า

ถ้าต้องเปลี่ยนใช้ของไรดีครับ = = ทนๆถึกๆเถื่อนๆ

เหอๆๆ -*-I
    หรวังคนตายก่อนเครื่องนะครับเล่นอย่างโหดร้ายเลย
    ผมว่าไปถอย1000wมาเลยครับ
    ดูจากการเล่นแล้วอนาคตท่านคงต้องโหดกว่านี้แน่ๆ

Comment

ผมว่าเหลือๆครับ

Comment

Originally posted by biologypanda View Post
        แบบนี้การ์ด ผมไปสวรรค์แน่ๆเลยใช่ไหมครับ เศร้า T-T

GTS250 แงๆๆ

Comment

Originally posted by biologypanda View Post
          +1 ครับ
          ถึงต่อให้OCด้วย ผมก็ว่าเหลือๆ

Comment

เหลือสบายๆ ครับผมสเปคหนักกว่านี้เปิดเป็นเครื่องโหลดบิทเลย

เล่นแทบ 24 ชม. ยังนิ่งๆ

Comment

เครียดเลยครับ การ์ดผมซื้อมาไม่ถึง 7 วันทำบิลหายด้วย พรุ่งนี้ไม่รุร้านปิดป่าว - -"

Comment

GALAXY GTS250 ddr3 1G มันร้อนเกินไปมั้ยถึงดับอะ ลองเช็คความร้อนดูครับ ไฟpsu ตัวนี้เหลือๆ

Comment

Working...
                X