Announcement

Collapse
No announcement yet.

เมนบอร์ด AM3 สำหรับX4 Phenom ll ช่วยแนะนำร้านค้าและราคาด้วยครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• เมนบอร์ด AM3 สำหรับX4 Phenom ll ช่วยแนะนำร้านค้าและราคาด้วยครับ

ใช้งานด้าน 3D Graphic ครับ ไม่ทราบมีรุ่นไหนน่าสนใจบ้าง
    ขอบคุณครับ

ที่มีอยุ่ตัวเป็นๆก็ gigabyte 790T 4900 ได้ครับ กับ ASUS M4A79T ครับ

ส่ีวน DFI ยังไม่มา แพงกว่าแน่ๆนิดหน่อย ถ้าไม่ OC เอาตัวถูกสุดครับ

Comment

ผมก็ว่างั้นครับ เนียนเอาหุหุ

Comment

Originally posted by wikorn View Post
        ที่มีอยุ่ตัวเป็นๆก็ gigabyte 790T 4900 ได้ครับ กับ ASUS M4A79T ครับ

ส่ีวน DFI ยังไม่มา แพงกว่าแน่ๆนิดหน่อย ถ้าไม่ OC เอาตัวถูกสุดครับ
        โอ้วว์...ท่านผู้รู้มาช่วยตอบเร็วปานสายฟ้าแลบ
        ผมไม่ค่อยได้อยู่เมืองไทย ขอรบกวนช่วยแนะนำร้านค้าด้วยครับ

ผมลืมถามไปว่าทั้งสองตัวนี้ใช้กับ Ram DDR3 ได้ด้วยใช่ไหมครับ
        แล้วท่าน wikorn ชอบตัวไหนมากกว่ากัน
        ขอบพระคุณมากครับ

Comment

Comment

ท่าน niCe_guY ช่วยส่งรูปมาให้ดู 5 แบบ
            อยากได้เน้นใช้งานดี บอร์ดไม่สวยไม่เป็นไร
            อยากขอเรียนถาม ท่านชอบตัวไหนครับ

Comment

ท่าน niCe_guY ช่วยส่งรูปมาให้ดู 5 แบบ
              อยากได้เน้นใช้งานดี บอร์ดไม่สวยไม่เป็นไร
              อยากขอเรียนถาม ท่านชอบตัวไหนครับ

ผมไม่ค่อยได้อยู่เมืองไทย รบกวนช่วยแนะนำร้านให้ด้วยครับ
              อยากทราบราคา(ในเมืองไทย)คร่าวๆ ไปดูที่เว็บไหนดีครับ

ขออภัยหากถามเยอะไปหน่อย
              ขอบพระคุณทุกท่านที่ให้ความรู้ครับ

Comment

1. ใช้งานทั่วไป ผมเลือก ASRock (M3A790GXH/128M)ครับ ถ้า O/C เลือก GIGABYTE (GA-MA790FXT-UD5P )ครับ

2. ใช้งานทั่วไป ASUS (M4A78T-E ) ถ้า O/C เลือก ASUS (M4A79T Deluxe ) ครับ

อันนี้ความคิดผม ยังไงรอท่านอื่นด้วยนะครับ

Comment

ASUS M4A79T Deluxe

แจ่ม ๆ

Comment

อะไรก็ได้ครับ ตามงบเลย

Comment

ขอบพระคุณทุกความเห็นของทุกท่านครับ
                      ปกติ ผมจะเข้าไปดูราคาที่ advice.co.th
                      แต่เมนบอร์ดที่หลายท่านช่วยแนะนำกันมานี่ ไม่มีของเลย
                      ไม่ทราบว่ามีเว็บไหนที่สามารถเข้าไปดูราคาได้บ้าง
                      รบกวนอีกครั้งครับ

Comment

Working...
                      X