Announcement

Collapse
No announcement yet.

ช่วยหน่อยครับมีปัญหาเกี่ยวกับการเข้า MSN

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ช่วยหน่อยครับมีปัญหาเกี่ยวกับการเข้า MSN

ผมพึ่งลงวินโด้ใหม่เป็น vista 64bit อ่ะครับ...

แล้วพอลง MSN ปรากฎว่ามันออนไม่ได้ !!!
    แต่เข้าเน็ตเล่นเกมโหลดบิตได้ปกติเลยครับ

พยามทำทุกวิธีแล้วมันก็ยังเข้าไม่ได้อ่ะครับ

ปัญหาที่คาดว่าจะเป็นคือ "คุณไม่ได้เชื่อต่อกับบริการ .net messenger ในขณะนี้"

ใครรู้วิธีแก้ช่วยหน่อยครับ

::

ง่าา

เป็นเหมือนกันเลย

แงฯฯ

ใครก็ได้ช่วยที

Comment

ใช้8.5ดูครับตัวใหม่มั็กมีปัญหาผมก้เป็น

Comment

ลองตัว 8.5 แล้วเป็นเหมือนกันเลยครับ

มันขึ้นเลข 81000306 อ่ะครับ ผมแก้มาทุกวิธีที่หาได้แล้วครับมันก็ยังไม่ได้ สงสับกว่าเกี่ยวกับ UPnP ด้วยเปล่า

Last edited by LoireZ; 12 Apr 2009, 05:38:42.

Comment

google ช่วยท่านได้ครับ

Comment

ตัวใหม่ผมก็เป็นนะครับ ต้องไปลงทะเบียนไรของมันไม่รู้ แต่เอาเมลล์ เก่า ที่เล่นประจำ ลงไปไม่ได้ ต้อง มักใหม่ ถึงจะเล่นได้

Comment

ลองหารหัสerrorในกูเกิ้ลดุครับ

Comment

ผมลองหารหัสในกูเกิ้ลแล้วครับ error 81000306

แล้วลองทำตามหลายๆวิธีทีหาเจอแล้วก็ยังไม่ได้เลยครับ

จนฟอแมทใหม่แล้วก็ยังไม่ได้เหมือนเดิมอีก เซงมากๆ

Comment

ลองดูวันที่กับเวลาน่ะครับ ว่ามันตรงกับวันเวลาปัจจุบันรึเปล่า

Comment

วันเวลาในเครื่องหรอครับ ถ้าในเครื่องตรงครับ

ตอนเย็นๆออนได้แล้วดีใจมากครับ แต่พอรีเส็ตเครื่องแล้วก็เข้าไม่ได้เหมือนเดิมครับขึ้นเลข 81000306

Comment

Working...
                    X