Announcement

Collapse
No announcement yet.

เรื่องเกม The Godfather II

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• เรื่องเกม The Godfather II

ผมยึดบ้านหมดแล้ว แต่ยังเหลืออีกบ้านที่ มันหลังใหญ่มากๆ ทำไมผมจะเข้าไปทางไหนก็ไมได้เลยครับ

คือ เควสนี้มันให้ไปฆ่าคนตรงไอคอนที่เป็นรูปคนนะครับ

Comment

ใช้ ปืนยิงหรือต่อยครับ ผมต่อย เป็น สิบ ครั้แล้วที่มันตายไม่ผ่านเลยงิ

Comment

แก๊งมันจะเป็น family ซึ่งแต่ละคนเราจะหาวิธีจัดการกับมันโดยรับ Favor จากพวกคนตามท้องถนนที่มีไอคอนรูปกุญแจบนหัว แล้วทำ Favor ของมันให้เสร็จ จากนั้นก็จะได้วิธีเก็บมันครับ

Comment

ไปทำเควส กับ คนที่ มี รูก ลูกกุญแจ ก่อนจ้ะ

แล้วมันจะ บอกเงื่อไข วิธีฆ่า Mademan ของ อีกฝ่าย

คือฆ่าเฉยๆมันไม่ตายนะ พวก ลุกน้องโดยตรง อะ

ต้องฆ่า แบบ มันบอกว่า Exercuse with pistol ก็คือ ให้ ยิงมันใลก้ตาย แล้ว เปลี่ยนไปใช้ ปินพก ไปใกล้ๆมัน กด F คือ ประหารด้วย ผินพก มันถึงจะตายจิงๆ

หรือ ให้ฆ่า โดยการเอารถทับ ไรเงี้ย

แล้วตอนไปบุกบ้าน นั้น ต้องพา มือระเบิด ไปด้วยนะ คนนึงนะ มันบังคับ

Comment

ยึดกิจการของ CR ให้หมดก่อนครับ ดูทั้งเมืองอื่นและเมืองนี้ ถึงจะปลดลอคให้เข้าบ้านใหญ่ได้

Comment

ใช้แล้วครับ บางแก๊ง จะมีกิจการอยู่เมืองอื่นเช่น สีฟ้าอ่ะครับ ตอนแรกผมก็งง ไอ้รูปกุญแจไม่จำเป็นครับบอมบ้านที่เดียวก็ตายหมดแล้ว 555+ เป็นเกมส์ที่มันสะซะดีครับ คิวบาสนุกมากๆ 555+ ใส่เกราะยิงกัน ปั้งๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ เควี๊ยกๆๆๆๆ

Comment

บ้านหลังน้ำตาลนี้รู้สึกจะมีกิจการอยู่ที่เม็ปแรกด้วยต้องจัดให้เกลี้ยง อิอิ บินกับไปซะ เอิ๊กๆๆ

Comment

ต้องยึดสถานบริการต่างๆที่แก๊งมันคุมอยู่ทั้งหมดได้ก่อนครับ ถึงจะบุกเข้าไปเก็บได้ เป็นบ้านใหญ่ของแฟมิลี่มันอ่ะครับ

Comment

ผมติดเควสที่ให้ไปค่าคนที่อยู่ตรงหลุมศพ มันบอกว่า bash his brains into the basket เท่าที่ผมแปล บุบสมองเขาใส่ในหลุมศพ (Basket ) แปลว่าหีบศพแต่หาไม่เจอเจอแต่หลุมศพเอามันเข้าไป บุบหัวในหลุมมันก็ไม่ตาย ทำไงดีครน้าปๆๆๆ

Comment

เย้ๆๆๆๆ จบแ้วว้ววๆวๆวๆว

Comment

Working...
                      X