Announcement

Collapse
No announcement yet.

ถามว่าล็อคสัญญาณไวเล็ด zyxel prestige 660hw

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ถามว่าล็อคสัญญาณไวเล็ด zyxel prestige 660hw

เข้าไปที่เมนูไหนเหรอครับพอดีหาไม่เจอจริงๆๆครับขอบคุณครับของผมไม่ใช่ของทรูน่ะครับเคยเห็นของทรูเมนูมันไม่เหมือนกันครับ

ดัน

Comment

เข้าหน้า admin ก่อนครับ พิมพ์ 192.196.1.1 ตรงหน้า web แล้วเข้าหน้า Login ใช้ password : admin แล้วเลือก network แล้วเลือก wireless lan ถ้าไม่ให้สัญญาณมัน Active ก็ให้เอาเช็ดถูกตรง active wireless lan ออกครับ ไม่รู้อันเดียวกับที่คุณถามหรือป่าว

Comment

Working...
      X