Announcement

Collapse
No announcement yet.

SF มันไม่ดีตรงไหน!!!

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• SF มันไม่ดีตรงไหน!!!

ผมเล่นเกมส์นี้มาหลายปีแล้ว พอSF เกมเริ่มกินสเปค ผมก็เลยเล่นไม่ได้

เลยไปซื้อเครื่องใหม่มา ก็เล่นได้ปกติ แล้วที่คนบอกว่าเกรียน มันเกรียนตรงไหนอะครับ

ขอความคิดเห็นหน่อยครับ

เพราะคนเล่นเป็นเด็กม.ต้นเสียส่วนใหญ่ + ชอบใช้บั๊ก, โปรช่วยเล่น
    แต่เดี๋ยวนี้คงน้อยลงแล้วมั้ง ผมไม่ได้เล่นนานแล้ว (เล่นตอนช่วงแรกที่มันแจกแผ่นเลยจากบู๊ท SF โน่น)

Comment

เกมนี้ตอนแรกผมก็เล่นอยู่ ไปแข่งมาด้วยนุกๆตอนเปิดตัวที่งาน ICT Expro ตอนมันเปิดใหม่ๆเลยนะ แต่ตอนนี้เลิก เจอพวกเกรียนที่แบบว่าแพ้แล้วไม่ยอมรับว่าแพ้แล้วด่ามาเป็นชุดผมไม่ชอบเกลียดสุด เจอแบบนี้ทีขอเลิกตลอดไปจะไม่ไปเล่นอีกเลย จบ
      เพราะสังคมเกมนี้เด็กๆ นักเลง มันเล่นเยอะไปเลยเจอแบบนี้เยอะ แต่ตอนนี้หายไปมั่งรึยังผมไม่รู้นะ

แต่ก็ขอไม่กลับไปเล่นอีก เพราะ ภาพ มานเสี่ยว สุดๆ

Comment

เกมมันก็ไม่ได้เลวร้ายหรอกครับ แต่คนเล่นนี่.... (บางคน)

Comment

ระบบการเล่น ฟิสิกการขยับตัว บัคอันมากมายในเกม กราฟฟิก สุดเสี่ยว และ ไม่มีความสนุดตื่นเต้นเลย ยิงๆกันก็งั้น
          ให้ผมไปเล่น PB ยังดีกว่าเยอะเลย และอื่นๆก็เหมือนท่านข้างบนครับ

Comment

เทพเพราะ ทุยมันนี่ หละซิเกมนี้ ผมยอมรับว่าเล่นไม่เก่งไรมากมาย เล่นCSกะบอทยังหนุกกว่า

Comment

PB ภาพเทพกว่าอีก

Comment

เพราะเกมนี้มีพวกแพ้แล้วพาลเยอะ แพ้แล้วด่ากระจายเสียๆหายๆ

ผมไม่เคยเล่นหรอกนะเพราะเห็นน้องผมเล่นแล้วหมดอารมณ์ร่วม

Comment

-เกรียนเล่นเยอะ
                  -ส่วนใหญ่มีแต่เด็ก
                  -พวกไม่ยอมเปิดโลก
                  -เห็นแก่ตัว ใช้แม่มแต่บัค
                  -อวดดี ชอบเอาSFไปบอกว่าเกมFPSที่เทพที่สุด

อยากให้ลองเปลี่ยนไปเล่นPBบ้าง แสด

Comment

เกมส์นี้มันแย่ ที่สังคม

Comment

ไปเล่น PB กันดีกว่า

Comment

ระบบฟิสิกเกมห่วนกว่รับประทาน+เกรียนเยอะ

Comment

เห็นตามร้านเกมส์ เด็กหัวเกรียน ตัวเล็กหัวยังไม่พ้นขอบโต๊ะคอมเลย นั่งเล่น sf กันเป็นแถวๆ

Comment

ถ้าความคิดของผมนะผมว่าเกมนี้สนุก มัน แต่ ต้องเล่นกะเพื่อนๆด้วยกัน ไม่ก็เด็กๆในร้าน เพราะไม่มีโปร ไม่มีบัค ไม่มีเกรียน แต่ถ้าให้ผมเล่นปกติ เกมนี้จะไม่สนุกเลยอะ PB ดีกว่าอีกเสียง

ปล.ร้านที่ผมเล่น ส่วนมากมีแต่เด็ก ป1-ป.6 เป็นส่วนมากแล้วก็เล่นแต่เป็นแต่ SF แถมเล่นเกรียนกันมากแพ้ก็ด่า ชนะก็เพราะบัค เห็นแล้ว นี่หรืออนาคตของชาติ แต่ถ้าเป็น พวกรุ่นใหญ่หน่อยก็เล่น CABAL แต่ส่วนตัวชอบเกม OFFLINE มากกว่า แต่ที่ไปเล่นที่ร้านก็เพราะไปแออโหลดเกม เพราะเน็ตที่บ้านใช้ต่อกะโทรศัพท์ มือถือเลยโหลดบิตไม่ได้

Comment

ขอไม่เซนเซอร์นะครับ

ผมฆ่ามัน หลายรอบ(2 รอบเอง จะใจร้อนไปไหนวะ) = ไอ้5 อยู่เป็น 10 ยิงแต่กู ******(อวัยวะเพศชาย) โกงวะ(ไอ้)สัก ตัวๆปะ

ผมยิงผมคืน(มันทนไม่ไหว ใช้บัคฆ่าผม)= ********(อวัยวะเพศชาย) ที่แท้ก็กาก

ผมกดหนีออกจากห้องมันอย่างไวครับ แล้วจากนั้นผมก็ไม่เล่นเลย

ผมเล่นแต่ 2142 ทีี่ๆผมถือว่าเป็นสวรรคอะนะ

Comment

Working...
                              X