Announcement

Collapse
No announcement yet.

EVGA 9800GT ไดร์เวอร์ตัวไหน work ครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• EVGA 9800GT ไดร์เวอร์ตัวไหน work ครับ

นอกจากตัวที่ให้มา เพราะผมเล่นเกมออนไลด์แล้วมันมีปัญหาจอค้างระหว่างเล่น เพราะเล่นติดต่อกัน 3-4 ตา มันต้อง restart นึงครั้งเพื่อไม่ให้มันค้าง

ลอง 185.20 ครับ

Comment

Originally posted by kgb99 View Post
      ลอง 185.20 ครับ
      เข้าไปหาในเวป Nvidia เหรอครับ

Comment

Originally posted by singha View Post
        เข้าไปหาในเวป Nvidia เหรอครับ
        ใช่ครับ หรือ www.guru3d.com

http://downloads.guru3d.com/GeForce-...load-2154.html

Comment

อ้าวมันเป็น beta นิครับ

Comment

งั้นก็ 182.05 ก็ได้

แต่ 185.20 ผมใช้อยู่ก็ดีนะ

Comment

งั้นเดี๊ยวลองดู เห็นมันเป็น beta เลยส่งสัยอะครับ เพราะ beta มันเป็นแบบยังไม่สมบูรณ์

ขอบคุณครับ

Comment

ครับ ลองดูครับ

Comment

ไม่เอาตัวใหม่ไปเลยอ่ะ 185.66 หาหนูทดลอง อิอิ

Comment

ดันๆๆครับ มีปัญหาเช่นกันครับ

Comment

ลองทั้ง 2 แล้วครับ ยังค้างเหมือนเดิม

ขอบอกเกมส์เลยละกันคือเกม SF Special force ครับ เกมส์ไม่น่าที่จะต้อง driver ใหม่มากนะผมว่า มันต้องเป็นที่อะไรซักอย่างแหละ ที่ไม่ใช่ driver การ์ดจอ window แต่ผมไม่รู้อะ

Comment

Working...
                      X