Announcement

Collapse
No announcement yet.

speak นี้เล่น คาบอนได้ไหมงับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• speak นี้เล่น คาบอนได้ไหมงับ

P4 2.4
    Ram 1024 G ดุโอ 512*512
    Display Spak GF6200 256M 128 Bit
    Man Asus P4P800E-Delux
    HDD 100 G SATA
    Pow 420W

คุณคับ ช้ายคำผิด specไม่ช่ายspeak

แล้วspecนี้ผมว่าเล่นได้แต่คงกระตุกหน้าดู

Comment

แล้วสามารถอัพเกรด อะไรบ้างคับที่ไม่ต้องเปลี่ยน cpu คับ

Comment

การ์ดจอ ดูน่าจะเปลืยนสุดคับลองดูพวก7600GSดูน่าจะเล่นได้สบายขึ้น ถ้าไม่คิดจะอัพเกรดเป็น
        PCI-E นะ

Comment

ใช่ครับผมว่าGPUหน้าเปลี่ยนสุดๆเอาเป็นพวก7seriesดีกว่า

Comment

ยังเป็น AGP อยู่เลยคับ
            ถ้าเป็น AGP รุ่นไหนดีคับที่พี่ว่าน่าเล่น
            ถ้ายังพอมีให้เล่น

Comment

Originally posted by cefiro_code View Post
              ยังเป็น AGP อยู่เลยคับ
              ถ้าเป็น AGP รุ่นไหนดีคับที่พี่ว่าน่าเล่น
              ถ้ายังพอมีให้เล่น
              7600 GT ไปเลย ครับ ไหล ลื่น แน่นอน ถ้า คอ เกม อะครับ

Comment

มีงบอยู่เท่าไหร่อ่าคับ ถ้าจะให้ดีก็ตระกูล7แหละคับ

Comment

ราคาประมาณเท่าไหร่คับ 7600 GT
                  แล้วรุ่นอื่นมีไหมคับ

Comment

ผมขอทราบราคาของไอ้ 7600 GT (AGP8X) หน่อยได้ป่ะคับ

Comment

Nvidia Geforce 7600GS DDR2 512MB AGP8x ราคาประมาณ 5 พันกว่าๆ

Nvidia Geforce 7600GT DDR3 256MB AGP8x ราคาประมาณ 7 พันกว่าๆ

Comment

ยั่งงี้ต้องจัดแล้วครับ
                        ขอบคุณมากครับ

Comment

Working...
                        X