Announcement

Collapse
No announcement yet.

อาการนี้เครมได้รึยังครับ ถามผู้รู้หน่อย

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• อาการนี้เครมได้รึยังครับ ถามผู้รู้หน่อย

อาการใหนที่ว่าเครมได้แล้ว

ผมใช้ HIS HD4670 Iceq 512/128 750/1000

คือเรื่องของเรื่องมันกระพริบแล้วความเร็วดูในGPUZก็วิ่งขึ้นๆลงๆตอนมันลงนี่ล่ะครับที่มันกระพริบ

ขอท่านผู้รู้แนะนำหน่อยครับ เซ็งมากๆเลย

ไม่รู้ว่าเกี่ยวกันรึเปล่าแต่พอไส่มันได้ซักชั่วโมงรีเครื่อง แรม ผมพังครับ
    Attached Files
    Last edited by smolegang; 11 Apr 2009, 22:17:48.

gtx260ผมมันก็ขึ้นๆลงๆนะครับใช้rivaในการocครับมันจะมีให้ปรับถ้าใช้กราฟฟิคสูงๆวิ่งเท่าไหรใช้กราฟฟิคต่ำๆวิ่งเท่าไหรอ่ะครับ

ปล.ถ้ารันกราฟฟิคสูงๆมันก็เพิ่มเท่าที่เราปรับไว้สูงสุด ถ้าไม่รันเลยหรือรันกราฟฟิคน้อยก็วิ่งแค่นิดเดียว

Comment

Working...
    X