Announcement

Collapse
No announcement yet.

SoundBlaster Audigy DE5.1 เสียงไม่ออก ช่วยทีครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

เป็นไงมั่งท่าน

Comment

ของผมนะครับ สลับสายแดง กะ ขาว ที่ หลังซับทุกช่องเสียงครับจะออกปกติ
      ที่บอกไม่ได้ยินเสียงบางที c/sub มันสลับกันครับ ลองแบบผมดูก่อน

Comment

ขอบคุณมากครับ สำหรับคำแนะนำดีดี ของทุกคน
        ด้วยคำแนะนำของทุกคนตอนนี้ผมใช้งานได้ เป็นปรกติแล้วครับ เสียงดีมากเลย

ขอบคุณสำหรับน้ำใจมากเลยนะครับ ^^

Comment

ใช้งานได้แล้ว ก็ขอให้มีความสุขในการรับฟังครับผม

Comment

Working...
          X