Announcement

Collapse
No announcement yet.

ค่า core clock มันไม่นิ่งหรือครับ ATi 4870

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ค่า core clock มันไม่นิ่งหรือครับ ATi 4870

ผมตั้งค่าไว้ที่ 750 ครับ แต่ทำไมบางทีมันก็ขึ้นๆ ลงๆ ระหว่าง 750 กับ 500 อ่ะครับ

การ์ด Sapphire HD 4870 ครับผม ไดรเวอร์ 9.2 ครับ

โหมดประหยัดพลังงาน...

มั้งนะ 555+

Comment

Originally posted by Nihilus View Post
      โหมดประหยัดพลังงาน...

มั้งนะ 555+
      แม่นแล้วท่าน 3xxx - 4xxx ทำได้ทุกตัวครับท่าน

Comment

โหมดช่วยชาติ

Comment

แล้วถ้าตั้งให้มันปิดไป ให้ค่ามันนิ่ง ต้องปรับตั้งตรงไหนหรือครับ

เพิ่งเคยใช้ ATi นี่แหละครับ

ขอบคุณล่วงหน้าครับ ^ ^

Comment

ปรับมันทำไมครับท่าน -*-

ถ้าเล่นเกมมันจะวิ่งเต็มสปีดครับผม

Comment

Originally posted by parnatiwat View Post
              ปรับมันทำไมครับท่าน -*-

ถ้าเล่นเกมมันจะวิ่งเต็มสปีดครับผม