Announcement

Collapse
No announcement yet.

+++firefox 2.xxx กับ 3.xxx ใช้อันไหนดีครับ+++

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• +++firefox 2.xxx กับ 3.xxx ใช้อันไหนดีครับ+++

ผมใช้ 2.xxx ครับเพราะรู้สึกว่มันจะเสถียรมากกว่า เพื่อนๆ ว่าไงกันครับ

3.xx ก็เสถียรนะ แต่ต้องตั้งแต่ 3.00 - 3.04 เกินนั้นชอบ Error บ่อยๆ (ปัจจุบัน 3.08)

ถ้าเทียบจริงๆ 2.xx ก็โอเคกว่าในความคิดผม เพราะมันไม่ค่อย Error

Comment

3.xx ตัวล่าสุดเลยครับ
      ใช้ไปเรื่อยๆพอชินแล้วมันเจ๋งจริงๆเลย
      ตอนแรกไม่กล้าเปลี่ยนเพราะชิน2.xxมากกว่า
      แล้วพวกExtมันจะลองรับแต่3.xxกันหมดละ

ป.ล.ตั้งแต่ใช้มาไม่เคยerorนะ

Comment

ของผมตอนนี้ Firefox 3.0.8 มีการค้างมากกว่าตัวเก่า้ 2.xx ซะอีก....
        แต่ก็ใช้ไปเรื่อยๆ เพราะมันนานๆจะเป็นที

ปล. window xp 32bit ORI ไว้จะลองกับ Vista Home 32bit ดู

Comment

ผมใช้ V3.0.8
          ไม่เคยค้าง เออเร่อเลยอะครับ

Comment

ใช้ 2.0.0.20 เพราะ ปลั้กอินเสริม v3 ใช้ไม่ได้ + หน้าตาแบบเดิมๆ ชอบ

Comment

V3.0.8

Comment

ยังใช้หมาไฟ 2.0 อยู่เลยเพราะมันยังดีอยู่ครับ

Comment

ใช้เวอร์ชั่นล่าสุดเหมือนกันครับ มันดีเพราะว่าอัพเดทเรื่อยๆ เร็วแรง
                  ตั้งแต่ใช้มาไม่เี๊คยเกิดอาการเอ๋อเร๋อเลยละครับ คิดว่าดีมากๆสำหรับผมนะ ส่วน IE ใช้จริงๆ 10% ในชีวิตประจำวัน
                  อีก 90% ไฟฟ๊อกครับ

Comment

เมื่อก่อนติด V 2 นะครับ
                    เพราะใช้งานเร็วเปิดโปรเเกรมได้เร็ว
                    โหลดทีมง่ายเพราะเข้าไปได้เลย

เเต่ตอนนี้ติดใจ v.3 เเล้วครับเพราะการเเสดงผลเหมือนจะเเม่นยำกว่า

Comment

3.0.8 อ่ะงับ ไม่เออเร่อ ผมชอบอัพเดทของใหม่ๆกับหน้าตาสวยๆน่ะ

Comment

แต่ก่อนใช้ 2 เพราะ เสริมบางตัวของผมยังใช้กับ 3 ไม่ได้ แต่พอใช้ได้
                        ผมก็มาใช้ 3

และตอนนี้ก็ใช้ V3.0.8 กับ Vista64 ปกติดียังไม่มีปัญหาเลยครับ ^^

Comment

ใช้ 2.XX =>3.XX => V3.0.8 ไม่เคยError ง่ะ

Comment

Originally posted by Rabbit fire View Post
                            ของผมตอนนี้ Firefox 3.0.8 มีการค้างมากกว่าตัวเก่า้ 2.xx ซะอีก....
                            แต่ก็ใช้ไปเรื่อยๆ เพราะมันนานๆจะเป็นที

ปล. window xp 32bit ORI ไว้จะลองกับ Vista Home 32bit ดู
                            ผมก็เป็นนะ โหลด แล้วขึ้นแอดเดรสตรงแท็บ
                            แต่ไม่มีอะไรบนหน้าจอเลย ขาวไปหมด
                            ต้องมารีเฟรชใหม่...3.0.8 ครับ
                            รอ 3.1 กำลัง beta อยู่

Comment

v3 โลด อิอิ ติดใจจนต้องใช้แบบ Portable เพราะจะได้ เป็นส่วนตัว

Comment

Working...
                              X