Announcement

Collapse
No announcement yet.

วินโดมีปัญหาคับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• วินโดมีปัญหาคับ

ช่วยดูหน่อยคับว่ามันเป็นไร เข้าไม่ได้ตั้งหลายโปรแกรมเลยคับ

Last edited by Cza2; 12 Apr 2009, 15:48:35.

ช่วยหน่อยคับ

Comment

ตัวโมป่าวครับ ถ้าโมมันมั๊กจะมีปัญหาครับหาตัวoriมาลองดูครับ

Comment

ผมลงใหม่แล้วคับ แต่อยากถามว่าทำไงให้ภาษาเกาหลีมันใช้ได้อ่ะคับ มันเป็นสี่เหลี่ยมบ้าง อ่านไม่ออกเลยคับ อันเก่ายังใช้ได้อยู่เลยคับ

Comment

หา Language pack เกาหลีมาลงครับ

Comment

หาที่ไหนอ่ะคับ รบกวนอีกครั้งนะคับ

Comment

หาได้จากแผ่นวินโดวครับ

Comment

Working...
              X