Announcement

Collapse
No announcement yet.

จะซื้อHD4850อีกตัว หรือจะซื้อ 4890แล้วขาย4850ทิ้งดดีอ่ะคับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

ถ้าได้ซื้อ พาวเวอไหม่คงได้รออีกเดือนแหงT_T เพิ่งรู้กาดจอกินไฟมากมายขนาดนี้
    หมั่นใส้เอามานสักพันวัต เอาจุกกันไปข้าง

แล้วถ้าไห้ร้านเขาลองไห้ว่าไฟพอรึเปล่าเขาจะกล้าลองไห้ไหมอ่ะ

Comment

4870 จงลงๆๆๆๆๆ

Comment

ใช้ VGA HIS HD4850 ของท่านให้คุ้มก่อนดีกว่า

Comment

Originally posted by Dongkung2 View Post
          ใช้ VGA HIS HD4850 ของท่านให้คุ้มก่อนดีกว่า

Comment

4890 แรงกว่านะครับ แต่เปลี่ยน psu แน่นอน 600 -700w นะครับ

cross fire อย่าเลยครับ งบบานปลาย เสียเวลามาตั้งคำถามๆนู้นถามนี่ที่หลังด้วย

ความคิดเห็นเรื่องความคุ้มค่า ผมว่ายังไม่คุ้มที่จะเปลี่ยนนะ แต่ถ้ามันเอาเกมที่ท่านเล่นไม่อยู่ ก็อีกเรื่องนะ

Comment

ตามนั้นครับ

Comment

แนะนำใช้HD4850ตัวเดียวแหละครับยังไม่ต้องซื้อใหม่หรอกครับใช้ให้คุ้ม ซื้อ4890มาเดี๋ยวก็ตกรุ่นอีก อย่างน้อยรอตัวDX11ออกมาก่อนก็ยังดี

Comment

Power เปลี่ยนแน่นอน

Comment

Originally posted by balldestiny View Post
                    4870 จงลงๆๆๆๆๆ
                    น่าเห็นใจ

Comment

Working...
                    X