Announcement

Collapse
No announcement yet.

amd x2 5200+ กับ asrock am2nf6g-vsta เหมาะสมกันหรือไม่ ?

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• amd x2 5200+ กับ asrock am2nf6g-vsta เหมาะสมกันหรือไม่ ?

amd x2 5200+ กับ asrock am2nf6g-vsta ดีอยู่แล้วหรือไม่ครับ เพราะตอนนี้อยากจะเปลี่ยนบอด ใหม่ครับ แนะนำหน่อยครับ(เป็นคนไม่ OC ) ถ้าดีอยู่แล้วก็จะได้ไม่เปลี่ยน

ขอบคุณครับ

ถ้าไม่ OC ใช้งานเดิมๆ ผมว่ามันก็ดีอยู้แล้วนะ

Comment

Originally posted by BAbyBooM View Post
      ถ้าไม่ OC ใช้งานเดิมๆ ผมว่ามันก็ดีอยู้แล้วนะ
      ครับ ขอบคุณครับ มีคนแนะนำว่า ให้ใช้ของ asus อ่ะครับ คุน m2n ประมานนี้แหละ ดีกว่าไหมครับ

Comment

OC ได้สิ

ผม nf6p ยัง พาแรมวิ่ง 500 เลย อิอิ ๆ

Comment

ดี ๆ

Comment

เรื่องเดิมๆ อะ บอร์ดอะไรก็ได้ ถูกที่สุดยิ่งดีครับผม
            ใช้งานไม่ต่างกับ 6-7 พันหรอกครับ

Comment

ตามนั้นท่าน.

Comment

ถ้ายังใช้ดีอยู่จะเปลี่ยนทำไม ถึงเปลี่ยนไปcpuก็วิ่งเท่าเดิมแรมก็เร็วเท่าเดิมการ์ดจอก็แรงเท่าเดิม ทำงานเล่นเกมได้เท่าเดิม เปลี่ยนทำไมให้เปลืองตังค์ถ้าจะเปลี่ยนก็เปลี่ยนcpuหรือการ์ดจอหรือไม่ก็เพิ่มแรมดีกว่าครับ

Comment

GIGABYTE อะ OC ได้ไกล

Comment

Originally posted by YuE View Post
                    ถ้ายังใช้ดีอยู่จะเปลี่ยนทำไม ถึงเปลี่ยนไปcpuก็วิ่งเท่าเดิมแรมก็เร็วเท่าเดิมการ์ดจอก็แรงเท่าเดิม ทำงานเล่นเกมได้เท่าเดิม เปลี่ยนทำไมให้เปลืองตังค์ถ้าจะเปลี่ยนก็เปลี่ยนcpuหรือการ์ดจอหรือไม่ก็เพิ่มแรมดีกว่าครับ

ถูก เพราะผมใช้ M2N-E 5555+ เค้าหาว่า ลากไม่กงไม่ไกล แล้วไงไฟน้อย แล้วไง

ก็ผม เอามันมาใช้กับ AMD เปล่าหล่ะ

ดีไม่เอา M2N-E ไปใส่กับ i7

สรุป เอาเงินไปทำอย่างอื่นดีกว่าครับ เพิ่มแรม เปลื่ยนการ์ดจอ ก็ได้ เปลื่ยน CPU ก็ได้ -*-

Comment

เก็บเงินไว้ก่อนดีกว่าครับ

รอบอร์ดเสียค่อยซื้อรุ่นใหม่ๆ

Comment

Working...
                      X