Announcement

Collapse
No announcement yet.

///มาดู Cm690 หลังจากการประกาศพรก.ฉุกเฉิน.กทม.-ปริมณฑล///

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ///มาดู Cm690 หลังจากการประกาศพรก.ฉุกเฉิน.กทม.-ปริมณฑล///

เพิ่งลดสเปคเรื่องลงมาครับ

รูปเครื่องเก่า

รูปเครื่องใหม่

เฮ้ววววววว แรงตัวพ่อ

สวยแล้วๆ

Comment

ชอบแรมกะการ์ดจอครับ

Comment

ดำดุดีคับ

Comment

...

Comment

โพสเกิน 5 คน จาโดนเทพจับป่าวหว่า

Comment

เคส ท่านพ่นสี เอง เลยใช่ไหมครับ จะทำมั่ง หรือมันมี ข้างในสีดำอย่างนี้ขายด้วย

Comment

สวยงามจ้า

Comment

Originally posted by zman View Post
                  โพสเกิน 5 คน จาโดนเทพจับป่าวหว่า
                  ผมถึงหยุดเล่นดอทเอก่อน เพราะดอทเอเล่นกัน 10 คน กลัวโดนจับ

Comment

Originally posted by MinzaTP View Post
                    เคส ท่านพ่นสี เอง เลยใช่ไหมครับ จะทำมั่ง หรือมันมี ข้างในสีดำอย่างนี้ขายด้วย
                    พ่นเองครับ

Comment

Originally posted by bayz View Post
                      พ่นเองครับ
                      ครับผม พ่นมั้งๆ

Comment

HX520W ซื้อจากไหนมาหรองับ
                        และราคาเท่าไหรหรอ ^^ แอบสนใจ หุหุ

Comment

Originally posted by Jumpba View Post
                          HX520W ซื้อจากไหนมาหรองับ
                          และราคาเท่าไหรหรอ ^^ แอบสนใจ หุหุ
                          เอา Bz700 ไปแลกมาครับ ลดสเปค อิอิ

bigitshop มีครับ
                          http://www.bigitshop.com/online-shop...er-Supply.html
                          ราคามันสูงหน่อย ต้องใจรักจริงๆน่ะ

Comment

Originally posted by bayz View Post
                            เอา Bz700 ไปแลกมาครับ ลดสเปค อิอิ

bigitshop มีครับ
                            http://www.bigitshop.com/online-shop...er-Supply.html
                            ราคามันสูงหน่อย ต้องใจรักจริงๆน่ะ

หึหึ น่าสนใจอย่างแรง อิอิ
                            เดียวไปดูที่ร้าน Banana ที่เซียร์ ดีก่า อิอิ ค่ายเดียวกับ Big IT

Comment

สวยมากขิงๆเลยครับ

Comment

Working...
                              X