Announcement

Collapse
No announcement yet.

ช่วยหน่อยครับ หน้าจอมี ไอ้นี่ขึ้นไม่หาย

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ช่วยหน่อยครับ หน้าจอมี ไอ้นี่ขึ้นไม่หาย

ช่วยหน่อยครับ หน้าจอมี ไอ้นี่ขึ้นไม่หาย
    format แล้วก็ไม่หาย มันเป็นของ microsoft ตรวจสอบสถานะของ windows
    ลง screen Destop ก็ไม่ได้ หายหมด เลย ขอผู้รู้ช่วยผมหน่อยนะครับ
    Attached Files

555 ติดดาวหรอ

มีท่านนึงให้มุกนี้มาครับ

Comment

ผมไม่อยากได้ รำคาน มากเลย

Comment

เค้าเรียก จีนูอีน (ไม่ใช่จีเนียสนะครับ)

มันตรวจสอบได้ว่าท่านใช้ของเถื่อนท่านมีเวลาลงใหม่ภายใน 30 วันมิฉะนั้นมันจะระเบิดเพื่อทำลายตนเอง มันมีรัสมีทำลาย 2 เมตร อิ อิ

ลองหาเอาครับมันมีวิธีแก้อยู่ในนี้แหละจำไม่ได้ว่าอยู่แถวใหน หรือไม่ก๊ทันทิพย์.คอม

Comment

ยังแก้ไม่ได้ครับ...

Comment

Originally posted by kingkong@lt40 View Post
            เค้าเรียก จีนูอีน (ไม่ใช่จีเนียสนะครับ)

มันตรวจสอบได้ว่าท่านใช้ของเถื่อนท่านมีเวลาลงใหม่ภายใน 30 วันมิฉะนั้นมันจะระเบิดเพื่อทำลายตนเอง มันมีรัสมีทำลาย 2 เมตร อิ อิ

ลองหาเอาครับมันมีวิธีแก้อยู่ในนี้แหละจำไม่ได้ว่าอยู่แถวใหน หรือไม่ก๊ทันทิพย์.คอม
            ทำไมแรงระเบิดมันน้อยจังครับ
            ผมเรียก จีนิว นะ
            วิธีแก้มีเยอะแยะครับ ลองเกิ้ล หา "แก้ window geniune"(พิมพ์ถูกเปล่าหว่า) น่าจะเจอแล้้ว

Comment

ผมก็เคยโดน แต่ผมเข้าไปลบในเซฟโหมด และในรีจิสทรี่ก็หายครับ ลบแล้วก็ปิดอัพเดทไปเลย

Comment

เปิดไล่กระทู้ไปไม่นานจะเจอคนเคยโพสปัญหานี้ แล้วมีคนโพสตัวแก้ตอบให้แล้วงับ แล้วก็มีกระทู้แบบนี้เยอะเลยงับ

ใบ้ให้แล้วนะนี่

Comment

Originally posted by spynet View Post
                  ทำไมแรงระเบิดมันน้อยจังครับ
                  ผมเรียก จีนิว นะ
                  วิธีแก้มีเยอะแยะครับ ลองเกิ้ล หา "แก้ window geniune"(พิมพ์ถูกเปล่าหว่า) น่าจะเจอแล้้ว
                  งั้นก็เปลี่ยนเป็นแรงระเบิดจะกินพื้นที่รัศมี 2 กิโลเมตร และอาจก็ให้เกิดหลุมบนพื้นลึก 10 เมตร

Comment

WGA ช่วยท่านได้ หา ตาม เว็บ ทั่วไปจ้า

Comment

Working...
                    X