Announcement

Collapse
No announcement yet.

ขอถามเว็บขายอุปกรณ์คอมในUSAหน่อยคับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ขอถามเว็บขายอุปกรณ์คอมในUSAหน่อยคับ

พอดีจะฝากอาหิ้วของกลับมาอ่ะครับ ของที่นั้นมีอะไรที่ถูกกว่าเมืองไทยมั้งอ่ะครับ

พวกsinkถูกกว่ามั้ยอ่ะคับ

ขอพวกเว็บที่ขายของในอเมริกาครับ

ขอบคุณคับ

รอท่านเทพๆดีกว่าคับ

Comment

www.tigerdirect.com

http://www.falcon-nw.com/

2เว็บนี้ เมพขิงๆ

Comment

www.tigerdirect.com เวปนี้พวก psu vga ramถูกมากเวลามันลดราคา ผมซื้อมา3ชิ้นล่ะ แต่ต้องดูวันที่ดีๆนะครับมันมีระยะเวลากำหนดด้วยว่าลดกี่วัน ผมซื้อมา3ชิ้นล่ะ

Comment

สั่งแล้วเสียค่าใช้จ่ายเยอะป่ะ อยากได้ XFX GTX 260 อ่ะ ถูกดี

Comment

ใช่ครับ อย่ากรู้ว่าจะซื้อนี้โอนเงินยังไง ผมพูดอังกฏษไม่เป็นซะด้วย สั่งแล้วของกี่วันถึง แล้วถ้าเสียเคลมที่ไหน
            ป๋มก็สนใจ VGA เหมื่อนกัน

Comment

Originally posted by lovestory3 View Post
              ใช่ครับ อย่ากรู้ว่าจะซื้อนี้โอนเงินยังไง ผมพูดอังกฏษไม่เป็นซะด้วย สั่งแล้วของกี่วันถึง แล้วถ้าเสียเคลมที่ไหน
              ป๋มก็สนใจ VGA เหมื่อนกัน
              ไปเรียนก่อนครับ อิอิ

ก็หา คน พูดได้มาติดต่อให้จิครับ

Comment

Working...
              X