Announcement

Collapse
No announcement yet.

ถามเรื่อง Red Hat หน่อยครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ถามเรื่อง Red Hat หน่อยครับ

พอดีไปถามที่บอร์ดอื่นๆ ของพวก Linux เค้าไม่ค่อยตอบกันน่ะครับ สงสัยถามโง่ๆ - - เลยต้องกลับมาที่เดิม ช่วยๆตอบผมหน่อยนะครับ (อาจารย์แนะนำโปรเจคให้น่ะครับ แต่ว่าไม่เคยใช้เลย)

เรื่องแรกก็คือว่า Red Hat Enterprise 5 กับ Red Hat 7 8 9 ต่างกันตรงไหนอย่างไรเหรอครับ ถ้านำมาใช้ทำ Server ในการเก็บข้อมูลร่วมกับ Oracle ควรใช้ตัวไหนดีเหรอครับ

ส่วนโปรเจคที่อาจารย์ผมบอกวไ้ก็คือใช้ Oracle เก็บข้อมูลมาจาก Snort แล้วไปทำไรต่อไม่รู้ครับ จำไม่ไ่ด้ - - เห็นแวบๆว่าให้ใช้ Java ด้วย Java มันจะเอาไปใช้ตรงส่วนไหนเหรอครับ ผมล่ะงง+งงโคตรๆ
Working...
X