Announcement

Collapse
No announcement yet.

นะนำติชมหน่อยจิครับ กับงบ 6000 กว่าบาท

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• นะนำติชมหน่อยจิครับ กับงบ 6000 กว่าบาท

นี่เสร็จแล้วอ่ะครับ หลังจากทำมารอบแรกสุนัขม่ะรับประทาน
    Attached Files

ต่อจร้า

เดี๋ยวจะเอามาโพสอีก ตอนนี้เอาบอร์ดไปเครม อีกและ
    Attached Files

Comment

เท่มากครับ
      เเต่ถ้าท่านลองลดความยาวของสายยางลง หรือพยายาทใช้สายยางสั้นที่สุด ท่านจะได้เเรงดันกลับมาเเละระบบน่าจะเย็นขึ้นครับ

Comment

ก็ว่างั้น สายยาวเกินไปครับสูญเสียแรงดันแล้วยังรกถอดใส่อะไรลำบากครับ

Comment

ปั๊ม P500 ของ TT ไม่น่าจะดันไหวครับ

Comment

บอร์ดตัวเดียวกับผมเลย

ผมก็ว่าสายยางยาวไปนะ

Comment

ลูปยาวเกิน อิอิ

Comment

ชุดน้ำนี้6000เลยหรอ ท่าใช้บานปลายเยอะครับท่าเทียบว่าซื้อชุด745+บล๊อคCPU ใหม่ครับ

Comment

Originally posted by ps000000 View Post
                  ปั๊ม P500 ของ TT ไม่น่าจะดันไหวครับ
                  ดันไหวเเต่น้ำไหลไม่พุ่ง ไม่สามารถดันกระเเสน้ำอุ่นวนที่ไหลในลูป

Comment

ครับ ผม จะเอามาปรับ ปรุง เพราะตอนนี้บอร?ดมีปัญหา
                    เปิดติดบ้างม่ะติดบ้างอ่าครับ ว่าจะส่งเครม
                    ว่าจะซื้อหม้อพัก กับหม้อน้ำอ่ะครับ แนะนำหน่อย

Comment

Originally posted by nutsumiko View Post
                      ว่าจะซื้อหม้อพัก กับหม้อน้ำอ่ะครับ แนะนำหน่อย
                      วางงบไว้เท่าไหร่ครับ จะใช้ของในประเทศ หรือฝากคนสั่งจากต่างประเทศครับ

Comment

Working...
                      X