Announcement

Collapse
No announcement yet.

ช่วยด้วยครับPatch GTA IV

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ช่วยด้วยครับPatch GTA IV

คือผมฟอแมตเครื่องและลงGTAใหม่ ผมโหลดตัว 14.22G มาครับ
    ลงเสดแครก และก็อัพแพท 1.3(ใหม่สุด) โดยไม่ได้ลงแพทก่อนๆ
    และลงแครกของแพท จากนั้นเข้าเกมส์ปรากฏว่าเสียงของเกมส์มันมั่วๆแตกๆแบบรู้สึกได้
    ไม่ทราบว่าผมลงผิดวิธีรึป่าว หรือเป็นที่ตัวเกมส์ แล้วเรื่องแพทมันต้องลงทุกตัวอะป่าวครับ
    หรือข้ามได้
    สุดท้ายนี้ผมขอ save100% หน่อยครับเพราะเล่นจบแล้วและขี้เกียจเล่นอีกก

ขอบคุนทุกท่านที่เข้ามาดูละตอบคับ

เครื่องแรงขนาดนั้นเล่นใหม่เอาก็ได้ครับ สนุกดีออก ^^

Comment

Working...
    X