Announcement

Collapse
No announcement yet.

case กลางๆ ยกให้ cm690 แล้ว full tower ละครับ ตัวไหนดี

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• case กลางๆ ยกให้ cm690 แล้ว full tower ละครับ ตัวไหนดี

อยากทราบว่า full tower ตัวไหนพิมพ์นิยมครับ คุ้มค่า+ราคา

ถ้าเป็นไปได้ผมก็อยากได้เจ้า cosmos s นะครับ แต่แพงจริงๆ เก็บตังถึงแล้วยังไม่กล้าซื้อเลย

ขอบคุณครับ

"คุ้มค่า+ราคา"
    HAF932

Comment

คอสมอสSครับ เชียสุดใจรอของเข้าเกือบ6เดือน จัดไปครับ เพิ่งซื้อมาได้4วัน 9100บาทครับ หรือจะเอากิกกาไบท์3D Rurora ไหมผมขายให้4500ใช้งานมา2อาทิตย์ใหม่สุดๆซื้อมา5900บาท ผมเจาะรูให้24พินออกมาข้างเมนบอทแล้วครับไม่หน้าเกียจมากครับ
      Last edited by pungpond999; 13 Apr 2009, 15:24:34.

Comment

ผมดู Lian-Li PC-V2000B อยู่ครับ
        ดูท่าทางจะเย็นดี ไม่รู้ยังมีขายอยู่ป่าว
        ราคา 6900 เองครับ

Comment

iCute Super 18 2xxx บาท -*- ถูกสุด ๆ

Comment

Originally posted by parnatiwat View Post
            iCute Super 18 2xxx บาท -*- ถูกสุด ๆ
            ช่ายๆ

Comment

Originally posted by pungpond999 View Post
              คอสมอสSครับ เชียสุดใจรอของเข้าเกือบ6เดือน จัดไปครับ เพิ่งซื้อมาได้4วัน 9100บาทครับ หรือจะเอากิกกาไบท์3D Rurora ไหมผมขายให้4500ใช้งานมา2อาทิตย์ใหม่สุดๆซื้อมา5900บาท ผมเจาะรูให้24พินออกมาข้างเมนบอทแล้วครับไม่หน้าเกียจมากครับ
              .............

อิจฉา

ไม่มีตัง

Comment

iCute นี่แหละ แจ่มแล้ว เพื่อนใช้อยู่ โล่งสบาย

Comment

ใช้ 690 อยู่ ถ้าเปลี่ยนเป็น Full Tower ผมเลือก TJ07 Black คับสวยถูกใจ โล่งด้วย อิอิ

Comment

Originally posted by prospero_merlin View Post
                    ผมดู Lian-Li PC-V2000B อยู่ครับ
                    ดูท่าทางจะเย็นดี ไม่รู้ยังมีขายอยู่ป่าว
                    ราคา 6900 เองครับ
                    LIAN-LI ตัวนี้ ถ้าเกิดนึกอยากเปลี่ยนเป็นฝาข้างใส แล้วเราวางเคสไว้ด้านขวามือเรา
                    เราจะไม่เห็นฝาใส(ที่มองเห็นอุปกรณ์/ไฟสีภายในเคส)เพราะมันจะอยู่ขวาของตัวเคส
                    กรณีเคสหันหน้าเข้าหาเรานะครับ)
                    เว้นแต่ถึงแม้ท่านจะวางเคสไว้ด้านซ้ายมือได้ ก็สะดวกได้เหมือนกันแล้ว
                    ถ้าเช่นนั้นข้อจำกัดนี้ก็ผ่านไปได้
                    Last edited by dragon_horse; 13 Apr 2009, 17:08:22.

Comment

ชอบตัวเนี้ย COOLER MASTER COSMOS S แต่ไม่มีปัญญาซื้อ โฮ่ะๆๆๆ

Comment

ถ้าไม่เกี่ยงราคาคงเป็นตัวนี้Lain Li PC-X2000B
                        งบจำกัดมันพูดยากครับ ผมชอบZalman GS-1000มากเสียดายไม่มีพัดลมHDD เลยหมองราศีไปนิด

Comment

ขอบคุณทุกความเห็นครับ ตอนนี้ผมเล็งๆ ตัวนี้อยู่ Zalman GS1000

ต้องการเป็น อลูมิเนียมกับฝาทึบ เพราะอยากให้เก็บเสียงครับ
                          ตอนนี้ใช้ smilodon อยู่ เสียงค่อยข้างดังทีเดียว แต่ที่จะเปลี่ยนเพราะมันเริ่มแคบแล้ว ยัดอะไรไปเยอะ

Comment

ลองดูรีวิวประกอบการตัดสินใจดูครับหากชอบตัวนั้น
                            http://www.bit-tech.net/hardware/cas...alman-gs1000/1

Comment

GS-1000ไม่ใช่อลูทั้งหมดนะครับ ถ้าอลูทั้งหมดก็คงTT-Xaverครับ ตัวสีขาวใหญ่ ใส่พัดลมได้เยอะ

Comment

Working...
                              X