Announcement

Collapse
No announcement yet.

ชุดนี้พอได้มั้ยครับช่วยทีครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ชุดนี้พอได้มั้ยครับช่วยทีครับ

CPU Q9550 2.83 GHz.
    M\B P5KPL/1600
    RAM DDR2(800) 4GB.(2GB.X2) G-SKILL
    HDD 250/7200 WESTERN SATA
    VGA 512/GTS250 GALAXY
    iCute TiTaNium 650W
    DVD-RW LG GSA-H22x SATA

ใช้งานกราฟฟิก Ps/Ill + เกม
    งบ 25000 ครับ

คือว่าชุดนี้ ok มั้ยครับ
    แล้วPSU เอาอยู่หรือป่าว
    แล้วจอนี่เราควรใช้ไรดีอ่ะครับ
    ช่วยแจงราคาให้ทีนะครับถ้าได้

ok
    แรง ๆ

Comment

แล้วสเปคนี้ควรใช้จอแบบไหนดีครับ
      ขอแบบถูกๆเลยครับแต่เข้ากับเครื่อง ok

รบกวนทีครับ ขอบคุณครับ

Comment

แรงดีแล้ว
        PSUเอาอยู่แล้ว
        จอก็19นิ้ว
        Samsung 943NWX=4400-4500 ครับแล้วแต่ร้าน
        หรือ 22นิ้วเลยก็ได้
        Samsung T220=6800หรือถูกกว่า

Comment

ครับ ขอบคุณครับ

Comment

แล้วถ้าผมจะลด HDD ลงมาเป็น160จะ ok มั้ยครับ
            ส่งผลอะไรหรือป่าว

คือแบบว่าไม่ได้โหลดบิตครับ

Comment

มันไม่ต่างกันมากนะครับ160GB ราคามันอยู่ที่1200+ครับ

ไม่คุ้มครับ

ซื้อทั้งทีนะครับ

Comment

ok ครับ

Comment

แล้วการไปซื้อของนี่ถ้าไปซื้อที่พันธ์ทิพย์มีของครบเลยช่ายมั้ยครับ

แล้วทางร้านเค้าจะลง Windows ให้หรือป่าวครับ
                  ต้องเป็น Vista ใช่มั้ยครับ

ช่วยแนะนำร้านทีครับไม่เคยไป

Comment

Originally posted by R-rigato View Post
                    แล้วการไปซื้อของนี่ถ้าไปซื้อที่พันธ์ทิพย์มีของครบเลยช่ายมั้ยครับ

แล้วทางร้านเค้าจะลง Windows ให้หรือป่าวครับ
                    ต้องเป็น Vista ใช่มั้ยครับ

ช่วยแนะนำร้านทีครับไม่เคยไป
                    ครับของครบ
                    แต่ร้านเขาไม่ลงWindowsให้นะครับ
                    ต้องมาลงเองหรือให้ร้านเล็กๆลงให้แนะนำXP PRoดีกว่าครับ

Comment

ซื้ือ 320 เลยยังได้น๊ะครับ ต่างแค่หลัก ร้อย น๊ะ

Comment

Working...
                      X