Announcement

Collapse
No announcement yet.

ซื้อการ์ดจอมาใหม่ GeForce 9500 GT แต่เล่นเกมแล้วภาพแตก

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ซื้อการ์ดจอมาใหม่ GeForce 9500 GT แต่เล่นเกมแล้วภาพแตก

ตอนแรกมันจะค้างก่อน แล้วภาพก็แตก

อยากทราบว่าเป็นที่ไรหรอครับ

เป็นเพราะไรหรอครับ

รู้บอกที

Comment

ตอนผมซื้อ 9600 GT มาใหม่ๆ ก็เน คับ ตอนแรกก็นึกว่า มันเสีย

เป็นเพราะ windows น่ะคับ ตอนนั้นผมใช้ windows XP Truefaster v.4 ลงกี่Driver ก็แตก

แต่พอผมมาใช้ XP เดิมๆ Sp3 นะคับ หายเลย ไม่เป้นไรอีกเลย คับ (นี่คือของผมนะคับ)

แต่ของคุณ ผมไม่รู้สิคับ หุหุ

Comment

ลองเอาไปเครมก่อนครับเพื่อกาดมีปัญหาจริงๆ หรือไม่ก้ลองเอาไปลองเครื่องเพื่อนดูก่อน

Comment

อาจจะเป้นที่driverก็ได้น่ะครับ ลองดูก่อนน่ะครับ ของผมมันเคยเป้นแบบนั้นน่ะครับ

Comment

เหมือนข้างบนครับ อิิอิ

Comment

ร้อนกี่องศาครับ ลองใช้ Riva ช่วยครับ

Comment

ขอบคุนครับ

Comment

Working...
                X