Announcement

Collapse
No announcement yet.

ถ้าเป็น HD 3870 HIS IceQ7 ละครับ PSU ต้องใช้ แน่ๆเลยกี่ WATT ? ตอบด่วนจ้า

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ถ้าเป็น HD 3870 HIS IceQ7 ละครับ PSU ต้องใช้ แน่ๆเลยกี่ WATT ? ตอบด่วนจ้า

ถ้าเป็น HD 3870 HIS IceQ7 ละครับ PSU ต้องแน่ๆเลยกี่ WATT ?
    ตอบด่วนจ้า

450w ครับ วัตต์แท้นะ ถ้าเทียมก้อ 500w ครับ เพื่อนเราใช้อยู่

Comment

อาการภาพค้างนิ่งนี่เกี่นวกับ PSU ป่าวครับ ทำไมช่วงนี้เป็นบ่อยจังเลย
      เล่น Need For Speed Undercover แล้วค้างนิ่งบ่อบเลย ทำไงดีครับ

Comment

500W เต็มก็พอ ผมใช้ Temal T ตัว 470W ก็ยังสบายเเต่เวลา CPU ร้อนพัดลมหมุนมากไฟ 12V ตกเหมือนกัน
        เพื่อ 500W เต็มกำลังดี

Comment

ขอบคุณมากครับ

Comment

Working...
          X