Announcement

Collapse
No announcement yet.

CM690 BlackEdition ได้ออกมาข้างนอกซะทีอยู่แต่ข้างใน

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• CM690 BlackEdition ได้ออกมาข้างนอกซะทีอยู่แต่ข้างใน

ไม่ต้องว่ากล่าวอะไรมากคับ ชมเลย

ขออภัยด้วยรูปไม่ชัด เพราะเอากล้อง N73 ถ่าย (บ้านยากจนไม่มีตังซื้อ Digital)

ตอนนี้ติดปัญหาเรื่องซาวน์การ์ดคับ ยังแก้ไม่ได้ เดี๋ยวถ้ามีเวอร์ชันพัฒนาจะเอามาให้ชมกันต่อ

เพิ่มเติม 2 รูปคับ ตามที่ท่าน bayz ขอมา ไม่ได้เปิดแฟลชนะ ปิดไฟถ่ายด้วย มีแต่ไฟพัดลม

Last edited by fordsupra; 14 Apr 2009, 21:28:21.

สวยงามๆ ชอบตรง สติกเกอร์ คาร์บอนไฟเบอร์

Comment

Originally posted by getready2day
      สวยงามๆ ชอบตรง สติกเกอร์ คาร์บอนไฟเบอร์
      ขอบคุณคับ วัดๆ ขีดๆ ตัดๆ แปะๆ อยู่นานเหมือนกัน

ว่าแต่ 295 SLi ตอนนี้พัฒนาไปถึงไหนแล้วคับ
      Last edited by fordsupra; 14 Apr 2009, 12:14:06.

Comment

เหมาะกับการวางระเบิดอย่างยิ่ง

55ล้อเล่น สวยครับ
        Supreme FX

Comment

สวยๆ

ถ้าได้พัดลมแดงข้างล่างอีกตัว แจ่มกว่านี้เลย

Comment

สวยจริงๆ

Comment

Originally posted by Nero Angel View Post
              เหมาะกับการวางระเบิดอย่างยิ่ง

55ล้อเล่น สวยครับ
              Supreme FX
              ใจเย็นคับท่าน

ขอบคุณคับ

Originally posted by bayz View Post
              สวยๆ

ถ้าได้พัดลมแดงข้างล่างอีกตัว แจ่มกว่านี้เลย
              ได้คับ เดี๋ยวอีกสักพักจะปรับปรุง

โดนบอร์ด,พาวเวอร์,ซีพียู,แรม กินมาม่าทั้งเดือนแล้วคับ อิอิ

Originally posted by vibe View Post
              สวยจริงๆ
              ขอยืมชุดน้ำเล่นสัก 2 อาทิตย์ได้มั้ยคับ

จะพา E8400 E0 ไป 5.0GHz+ ซะหน่อย อิิอิ

ขอบคุณคับ

Comment

อยากดูตอนปิดไฟ จะดูความงามของเคฟล่า

Comment

Originally posted by bayz View Post
                  อยากดูตอนปิดไฟ จะดูความงามของเคฟล่า
                  จัดให้แล้วนะคับ แต่ถ้ามีกล้องดีกว่านี้คงสวยกว่านี้ล่ะ อิอิ

Comment

สวยงามครับ อิอิ เมพมาก

Comment

สวยงามครับ ส่วนรูปแค่นี้ก็ชัดแล้วครับผม ท่าทางVGAจะหนาวนะครับเล่นจ่อซะเหอๆ

Comment

Originally posted by converseboy View Post
                        สวยงามครับ อิอิ เมพมาก
                        ขอบุคณคับ

Originally posted by sophon View Post
                        สวยงามครับ ส่วนรูปแค่นี้ก็ชัดแล้วครับผม ท่าทางVGAจะหนาวนะครับเล่นจ่อซะเหอๆ
                        กลางวันร้อนมากมายคับ Idle 43-47 ไม่กล้า Full เลยคับ สงสารการ์ดจอ

แต่ถ้าผมเปิดแอร์ Idle 36-40 เอง เย๊นเย็น อิอิ

Comment

ลิเกไป ตามความคิดผม

Comment

Originally posted by babybee11 View Post
                            ลิเกไป ตามความคิดผม
                            กล้องมันไม่ชัดอ่ะป่าว (เลยดูเหมือนลิเก) 55555++

หรือว่าตรงพัดลมการ์ดจอหว่า??? แต่ส่วนใหญ่จะเน้นพัดลมแรงๆคับ อิอิ

แต่ไงก็ขอบคุณแล้วกัน งุงิ

Comment

สีสวยครับ แจ่มเลย

Comment

Working...
                              X