Announcement

Collapse
No announcement yet.

โปรแกรมเร่งเครื่องเนี่ยส่งผลร้ายกับคอมของเราทุกโปรแกรมเลยหรอครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• โปรแกรมเร่งเครื่องเนี่ยส่งผลร้ายกับคอมของเราทุกโปรแกรมเลยหรอครับ

อย่างเช่น game speed changer,speed gear ใช้มากใช้น้อยก็ส่งผลให้คอมเสื่อมหมดเลยหรอครับ

มันไม่เชิง ส่งผลเสีย ถ้า ปรับ อยุ่ที่ความพอดีคับ แต่ การทำงานมันจะ แป่งๆ รุ้สึกได้ว่า ใจรวนเร กัวจะน๊อค 5 5 5

คือ มัน ดีในบางเวลาคับ แต่ไม่ทำไห้เครื่องพัง

Comment

อะไีรที่มากเกินไป ตึงเกินไป หรือหย่อนเิกินไป มันไม่ดีทั้งนั้นแหละครับ

Comment

ส่งผลโดยตรงคับ

ผมแนะนำว่าอย่าใช้เด็ดขาด

เพราะจะได้ผลในระยะสั้นฯครับ

ถ้าคิดจะใช้คอมเครื่องละไม่ถึงปี ก็ไม่ว่ากัน

เพราะโปแกรม เร่ง โคตรเร่ง ต่างฯ

ส่งผลโดยตรงต่อฮาร์ดดิส และโปรแกรมต่างฯในเครื่องคับ

Comment

Working...
        X