Announcement

Collapse
No announcement yet.

ช่วยแนะนำร้านขายอุปกรณ์+ประคอมคอมดีๆกันครับ(บริการดีด้วย)

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ช่วยแนะนำร้านขายอุปกรณ์+ประคอมคอมดีๆกันครับ(บริการดีด้วย)

ร้านไหนที่ทุกท่านคิดว่ามีบริการดีและรับประกอบคอม+ขายอุปกรณ์คอมมีคุณภาพ(ถูกด้วยก็ดีนะ)
    ช่วยกันแนะนำทีครับ..ขอบคุนทุกท่านครับ

ไปที่พันทิพย์แล้วเดินเลือกร้านสอบถามเลยครับ หรือเชคราคาคอมก่อนก็ได้ด้านล่าง ครับ

Comment

ตอบยากครับแต่ละร้าน อารมคนขายแต่ละวันมันจะดีเหมือนกันได้ยังไง เอาแบบงานเนียบ บริการ OK ในบางวัน ราคาพอประมาณนะ ถูกๆมักปากไม่ค่อยดีเท่าไร

TKเจ้าของผู้หญิงหน้าบึ้งอย่าไปถาม ไปถามพนักงานคนอื่นเอา /Jedi ร้านนี้ OK พูดจาดี/Busitek สบายๆ ดีไม่ถามจุกจิก ไม่กวนใจ ถามอะไรแล้วเค้าไม่รู้เค้าก็บอกไม่รู้ ไม่มีมั่ว/Computer & More ร้านนี้เจ้าของหน้าดุมากๆ/

เวลาไปถามเค้าอย่าทำหน้าบึ้งๆเครียดๆครับ แล้วทุกอย่างจะดี แต่ไม่ต้องถึงกับยิ้มให้เค้านะเดี๋ยวเค้าว่าคุณบ้า

Comment

Working...
      X