Announcement

Collapse
No announcement yet.

Internet Exporer คลิกขวาแล้วเป็นแบบนี้ครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• Internet Exporer คลิกขวาแล้วเป็นแบบนี้ครับ

..

มันเป็นแบบนี้

Comment

ปกติ มันเป็นแบบนี้ อะครับทำไงให้เป็นแบบแบบนี้อะครับ

Comment

ทำตามผมน่ะคับ เดียวมันจะกลับมาเหมือนปกติ
        1.คลิกขวาตรง Task Bar พูดง่ายๆ ตรงแถบแถวๆสตาร์ทอ่าคับ
        2.เลือก Properties
        3.เลือก Start Menu
        4.เลือก Classic Start Menu เท่าเนี้ยเหละ มันก้อจามาปกติเหมือนเดิม

Comment

`ใช่แบบ Start memu อะครับ มีวิธีแก้ มะไมครับ

Comment

ในรูปบนมันเป็น Short Cut อ่ะครับ จิงๆแล้วเปิดเข้าไปทำใน IE ก็ได้นี่

Comment

อยากเอามาไวหน้า desktop งิ

Comment

คลิกขวาที่ Desktop >> Properties

ตรงแท๊บ Desktop กดที่ Customize Desktop แล้วติ๊กถูกตรง Internet Explorer ครับ

Comment

นั้นไง 5555 ทำได้แล้ว ขอบคุณมากๆๆๆ จะไม่ลืมเลยงิ เหลือ อีก กระทู้ คอม ปิดเครื่องแล้ว ไม่ดับ งิ

Comment

Working...
                  X