Announcement

Collapse
No announcement yet.

ขอถามเรื่องการลงเกมซ้ำหน่อยคัรับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ขอถามเรื่องการลงเกมซ้ำหน่อยคัรับ

สมมติผมลงเกม PES 2009 แล้ว ผมจะลง PES 2009 อีกได้มั้ยคับ

และมันจะมีปัญหาอะไรมั้ยครับ

ขอบคุณครับ

แล้วจะลงซ้ำทำไมล่ะครับ

Comment

Originally posted by vibe View Post
      แล้วจะลงซ้ำทำไมล่ะครับ
      นั้นดิ โงงง แต่ถ้ามีไฟล์เสียก้ลงทับได้เลยนะคับ

Comment

ก้คือ ผมจะลงอีกอันนึง ทีนี้กลัวว่าลงอันใหม่แล้วมันเล่นไม่ได้ ก้อจะได้ลบทิ้งและไปเล่นอันเก่า อะคับ

พอจะเป็นไปได้มั้ย รบกวนถามหน่อยคับผมมิค่อยรุ้เรื่อง

ขอบคุณคับ

Comment

ก็ลบออกให้หมดแล้วลงใหม่เลยครับ

Comment

Working...
          X