Announcement

Collapse
No announcement yet.

ขอโปรแฮกพาสmsnหน่อยครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ขอโปรแฮกพาสmsnหน่อยครับ

ลืมพาส>"< ลืมคำถามด้วย แล้วก็ไม่ได้แมมพาสไว้อีกตะหาก ซวยจิง ช่วยทีครับ

มีจริง
    ป่านนี้ hotmail โดนปิดไปเเล้วครับ
    *ความไม่ปลอดภัยของระบบ คงจะไม่มีคนใช้เว็บนี้เเล้ว
    ฮิๆ
    ปล.ขำๆ

Comment

มีวิธีเดียวคือต้องทำใจครับ
      เมื่อสัก 1 ทุ่มที่ผ่านมานี่ ผมเพิ่งแฮ็คเมลของผู้หญิงคนหนึ่งได้สำเร็จ
      ที่จริงก็ไม่เชิงแฮ็คหรอกครับ แค่เข้าไปเลือกว่าลืมรหัสผ่าน แล้วก็ไปตอบคำถามกันลืม
      ที่ได้ตั้งไว้ ก็เดาคำตอบไปเรื่อย 2 นาทีก็ตอบถูก อิอิ พอตอบถูกมันก็ให้เราตั้งรหัสผ่านใหม่

-- ก็อยากให้ลองเข้าไปดูคำถามที่ท่านตั้งไว้ แล้วลองนึกคำตอบดูครับ บางทีอาจจะนึกออก
      ถ้ายังไม่ออก ก็เว้นไว้แล้วค่อยไปนึกดูใหม่ เดี๋ยวมันก็แว๊บขึ้นมาเองครับ

ปล.เรื่องแฮ็คเมลที่บอกไปผมทำไปเพื่อคุณแม่คนนึงที่ลูกสาวหนีไปจากบ้าน ไม่ได้มีเจตนาในทางที่ไม่ดี

Comment

ถ้าเล่นอยู๋ เครื่องที่บ้าน มีวิธีครับ

โหลดโปรแกรม ในลายเซ็นผมอ่า มี ใช้ได้จริง ครับ

Comment

ส่วนมาก จะมีแต่โปรแกรม แอบมองพาสเวิด หลังจากเขาเล่นเสร็จ

แต่ หลักการ Hack hotmail ก็ ไม่ยาก แต่ การคาดเดา คำถามอ่ะ ต้องฉลาดพอตัวคับ เคยทำมาเมื่อตอนอยุ่ ปวช1

สนุกดี

Comment

ฮันแน่

แอบเข้าไปทำอารายค๊าบ

Comment

แฟนแอบมีกิ๊ก อ่ะดิ

Comment

หาเรื่องเข้าคุกซะงั้น

Comment

ริอาจจะเป็นแฮกเกอร์ ต้องมีไหวพริบหน่อย เหอๆ เล่นมาขอกัน แบบนี้เลยเหรอ

ง่ายๆ ก่อนจะแฮกคนอื่น ก็ลองฝึกแฮกตัวเองก่อน -*- เอะยังไง ไม่ได้ชักนำนะคร้าบบ

แค่บอกเป็นวิทยาทาน เริ่มจาก เข้าไปสมัคร hotmail ใหม่สักอัน ค่อยๆทำช้านะครับ

กรอกขี้มูลไป หาช่องโหว่ของระบบรักษาความปลอดภัยไป แล้วก็คิดว่า ถ้าเรากรอกแบบนี้

แล้วคนๆนั้นจะกรอกยังไง พาสไม่ต้องสนใจหรอกครับ อย่างที่rep.ข้างบนบอก เจาะคำถาม

คำตอบ ที่ระบบให้ใส่กรณีลืมพาส ฮี่ๆ ยิ่งถ้า เป็นคนที่เรา รุ้จักนิสัยใจคอเขานะ หึหึ

พอแระ ล่อแหลม

ปล. การแฮกเมลก็ถือเป็นเรื่องผิดกฏหมายนะครับ ถ้าทำให้เขาเกิดความเสียหาย หรือเกิด

ความสูญเสียไม่ว่าจะอะไรก็แล้วแต่ ถ้าเจ้าทุกขืเกิดเอาเรื่องขึ้นมา คุกจะถามหาเอาได้

Comment

Working...
                  X