Announcement

Collapse
No announcement yet.

ไม่มีอะไรโชว์งั้นขอโชว์ความหื่นละกันครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ไม่มีอะไรโชว์งั้นขอโชว์ความหื่นละกันครับ

หลังจากที่ชีวิตได้เข้ามารู้จักกับ Bittorrent ทำให้ข้อมูลได้เพิ่มขึ้นเรื่อยๆ

จนทำให้ต้องหา HDD มาเก็บเยอะขึ้น หนัง AV ทำไมมันเยอะจังก็ไม่รู้ อิอิ

ดูจนเบื่อ และยังได้รวบรวมการ์ตูน หนังจีนชุด หนังเกาหลี เกมส์ โปรแกรม อีกเพียบ

HDD ที่มีตอนนี้ทั้งหมดราว 10 กว่าตัวได้ และแผ่น DVD อีก 4 กระปุก

Maxtor 40GB 5 ตัว
    Western 40 GB 7 ตัว
    Western 80 GB 1 ตัว
    Quantum Fireball 20 GB 1 ตัว
    Seagate 80 GB 1 ตัว
    Seagate 250 GB 2 ตัว
    Western 160 GB 1 ตัว
    Seagate เสื้อหนัง 5 ตัว
    Exterbal Box SATA 1 ตัว เอาไว้ก๊อปหนังจาก CoLo

ท่านใดสนใจแลกหนังกันดูก็ติดต่อกันได้นะครับ อิอิ

เปลืองไฟตายโหง เยอะขนาดนั้น

Comment

เจ๋งจริงๆๆ

Comment

ยอมแพ้เลย เยอะจริงๆ T T

Comment

ไปซื้อVantec Hard drive Remove Rackที่ร้านtkมาใช้สิครับจะได้ไม่เปลืองไฟ
          เยอะจริงๆนับถือๆ

Comment

อุ๊แม่เจ้า !! ทำเป็นธุรกิจได้เลยนะเนี้ยะ o_o'

Comment

สุดยอด ช่างเป็นของสะสมที่.........เกินคำบรรยาย

Comment

ของสะสมเพียบเลยนะครับ

Comment

อย่าหักโหมให้มากนาครับ ด้วยความเป็นห่วง

Comment

Comment

พี่ครับ ระวังจมน้ำ . . ตายนะ . .

Comment

ไม่ได้หักโหมหรอกครับ โหลดเก็บไว้เพราะมันมีให้โหลด ดูยังไม่หมดเลย หนังเรื่องนึงเอาเม้าส์ลากๆ

3-5 ทีจบเรื่องแล้ว ไม่เปลืองไฟหรอก เพราะผมต่อทีละ 2 ลูก พวกที่โชว์คือเก็บข้อมูลไว้แล้ว

ผมจะเขียนเบอร์ติดไว้ทุกลูก จะดูอะไรก็มาดูเบอร์แล้วก็ใช้งาน อิอิ

Comment

Working...
                        X