Announcement

Collapse
No announcement yet.

ช่วยทีครับCOD4 Punkbuster

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ช่วยทีครับCOD4 Punkbuster

คือว่าตอนแรกผมติดปัญหา PB error 81354 ผมก็เลยลองลงเกมส์ใหม่ดู พอลงเกมส์ อัพเดธ 1.6 เสร็จกำลังจะอัพเดธ1.7 ก็เป็นแบบนี้ครับ
    ช่วยผมทีนะครับผมอยากเล่นเกมส์นี้มากๆเลย

พอลงไม่ได้ผมกด cancle ออกมา ตัว MP หายไปเลยครับ ลบลงใหม่ 4 รอบก็ไม่ได้ซะทีครับ
    Last edited by sorakit1; 15 Apr 2009, 17:55:52.

เซิฟ สิงคโปร์ ไม่หลุด แต่เซิฟไทยหลุดอะครับ ใครพอจะมีวิธีแก้มั่งครับ แก้แล้วแก้อีกก็ไม่ได้

Comment

dun

Comment

dun

Comment

วิธีแก้อยุ่2วิธีครับ

1.เล่นเซิฟสิงคโปร์ ^^"
          2.http://www.cod4thonline.co.cc/

สมัครแล้วกดเข้าหัวข้อ Creck&Patch

แล้วกดที่ CD-Key กระทุ้ที่2มั้งครับ

แล้วใส่ คีย์ ตามนั้นนะครับ

ส่วนวิธีใช้คีย์

Option->Multiplayer->Keycode

Comment

วิธีที่1 ดีเลเยอะเ้ล่นไม่ไหว
            วิธีัที่2 ลองแล้วไม่หาย
            Last edited by sorakit1; 15 Apr 2009, 17:55:59.

Comment

่ช่วยผมด้วยนะครับ

Comment

ท่านโดน pb เตะเหรอครับ ถ้าโดน pb เตะ แนะนำให้ท่านsetup pb ใหม่ แล้วเปลี่ยน cd-key

(ถ้าท่านลงแพทช์1.7 แล้วก้อปเฉพาะ crack sp นะ mp ไม่ต้องไปยุ่งกะมัน)

ถ้าไม่ใช่หรือไม่ได้ยังไงก็ รอท่านอื่นครับ

Comment

Originally posted by -S-L4wtel2 View Post
                  ท่านโดน pb เตะเหรอครับ ถ้าโดน pb เตะ แนะนำให้ท่านsetup pb ใหม่ แล้วเปลี่ยน cd-key

(ถ้าท่านลงแพทช์1.7 แล้วก้อปเฉพาะ crack sp นะ mp ไม่ต้องไปยุ่งกะมัน)

ถ้าไม่ใช่หรือไม่ได้ยังไงก็ รอท่านอื่นครับ
                  คือตอนแรกโดนPBเตะ แล้วลองลบลงใหม่ดูครับ ระหว่างลงแพท 1.7 หงะ คอมผมค้าง แล้วผมต้องรีสตาท เปิดเครื่องใหม่ก็ลงแพท 1.7 ไม่ได้เลย

Comment

Working...
                  X