Announcement

Collapse
No announcement yet.

การลงกาดร์จอ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

เกรียน ว่าใครเกรียนคับ เสียใจผมมันซื่อ ไม่ชอบประจบใคร แค่นี้แหละ
    ผมจะพยามไม่มาตั้งกระทู้ไร้สาระแบบนี้อีกคับ

Comment

ผมจะพยามเข้าใจว่านี้คือการต้องรับจากพวกรุ่นพี่ที่ใช้คอมนะครับ
      ไม่มีใครด่าว่าใคร ไม่อยากมีเรื่อง

Comment

Originally posted by rusputin09 View Post
        เกรียน

Comment

Originally posted by 028836646 View Post
          คือว่าก่อนที่จะถามอะไรในเว็บนี้ทุกครั้ง ทุกเรื่อง ผมจะหาให้กูเกิ้ลก่อนทุกครั้งก็ได้ข้อมูลมาบ้าง แต่อย่างผมก็ถามคนที่
          เก่งคอมบ้างๆรู้ได้ข้อมูลมาแต่ว่า2ข้อมูลนั้นมันไม่ค่อยจะตรงกัน ผมก็เลยตั้งกระทู้ถามนี้แหละครับ
          ต้องคอยให้คนอื่นมาบอก100%ขนาดนั้น
          นั้นน่ะคุณคิดผิดแล้วคับจริงๆแล้วผมก็ไม่อยากถามเหรอคับ
          ควรสำรวจตัวเองก่อนทุกครั้ง
          มันหมายความว่ายังไงคับ
          แล้วผมก็ไม่ได้บังคับใครด้วย...ใครจะตอบก็ตอบ ไม่ตอบก็ช่าง
          คำว่าข้อมูลที่ อ่ะคับผมพิมผิดตอนนี้เครื่องแลคคับ
          แค่นี้แหละคับ ที่หลังผมก็พยามไม่ตั้งกระทู้แบบนี้อีกนะครับ
          ถ้าผิดผลาดอะไรก็ขอโทษด้วยครับ
          ยังไงก็ขอขอบคุณที่สละเวลามาตอบกระทู้ให้ผม
          ก็ต้องขอโทษอีก..ที่ผมไม่รู้อะไรเพราะว่าผมพึ่งจะสมัครไป2-3วันนี้เองคับ(หยุดยาว)
          สวัสดี

ผมขอโทษพี่ๆทุกคนในที่นี้ก่อนเลยนะครับ ที่ผมมาทำการขุดกระทู้ที่(เจ้าของ)งี่เง่าแบบนี้

แต่ผมทนไม่ไหวจริงๆครับ
          เจ้าของกระทู้แย่มากครับ ไม่ได้สำนึกเลย ว่าสิ่งที่ทำลงไปมันทรามแค่ไหน ลองคิดดูดิครับ การพิมกระท้ถามเนี้ย มันเป็นอะไรที่ง่ายมากๆๆๆ ที่จะแสดงความมีมารยาทออกมา ง่ายยิ่งกว่าพูดโทรศัพท์อีก

แต่พี่ท่านยังไม่สามารถทำได้ แถมยังกลับมาตอบด้วยภาษายียวน ผมว่าที่ขอโทษก็ประชดแหละครับ คิดไม่ได้จริงๆหรอก

พูดออกมาได้ยังไงว่า ความจริงก็ไม่ได้อยากถามหรอก
          มันทุเรศปะครับ

ผมมีปัญหากับเจ้าของกระทู้ครับ ผมไม่ได้เป็นคนดีหรอกนะ แต่เรื่องมารยาท ผมกล้าท้าเลย ว่าผมมารยาทดีกว่าคุณ ถ้ายังหน้า(ไม่ใช่ไม่ด้าน)พอ แล้วตอนนี้อยู่ในเว็ปนี้อยู่ ก็มาทำสิ่งที่ควรทำด้วยนะครับ

(ขอโทษทุกคนอีกครั้งครับ)

Comment

อีกอย่าง

ผมว่าเค้าไม่ได้เกรียนหรอกครับ เพราะดูถ้าจะเป็นผู้ใหญ่แล้ว

เกรียนใช้ด่าเด็กทำตัวเป็นผู้ใหญj ชอบคุยโม้ว่าตัวเองเจ๋งตัวเองแน่ ใช่ปะ

แล้วไอ้ที่เอาไว้ด่าผู้ใหญ่เวลาทำตัวแบบเด็กเกรียนละครับ ใช้คำว่าอะไร

_ ว _ ย
            .....

(ทุกอย่างที่ผมพิมไป ผมรับผิดชอบได้ครับ ถ้าไม่สมควร ลบได้เลยนะครับ)ขอบโทษทุกคนอีกครั้งครับ
            Last edited by Pas!bu; 17 Apr 2009, 00:59:56.

Comment

^
              ^
              ^

ไม่เป็นไรครับ ผมเห็นสมควร

Comment

ยกโทษให้มันเถอะยังไงมันก็มือใหม่

Comment

อายุ 12 ยังทำเป็นเลย

Comment

Originally posted by nutgad View Post
                    ยกโทษให้มันเถอะยังไงมันก็มือใหม่
                    ผมไม่ได้ว่าที่เค้ามาถามเรื่องอะไรพวกนี้ครับ มือใหม่เข้าใจ เพราะผมก็มือใหม่

แต่เรื่องมารยาทนี้จะให้ยกโทษให้หรอครับ

เรื่องมารยาทนี้ถ้าบอกว่าเป็นมือใหม่ ผมก็จะถือว่าเค้าเพิ่งเกิดนะ!!

Comment

Originally posted by Pas!bu View Post
                      ผมขอโทษพี่ๆทุกคนในที่นี้ก่อนเลยนะครับ ที่ผมมาทำการขุดกระทู้ที่(เจ้าของ)งี่เง่าแบบนี้

แต่ผมทนไม่ไหวจริงๆครับ
                      เจ้าของกระทู้แย่มากครับ ไม่ได้สำนึกเลย ว่าสิ่งที่ทำลงไปมันทรามแค่ไหน ลองคิดดูดิครับ การพิมกระท้ถามเนี้ย มันเป็นอะไรที่ง่ายมากๆๆๆ ที่จะแสดงความมีมารยาทออกมา ง่ายยิ่งกว่าพูดโทรศัพท์อีก

แต่พี่ท่านยังไม่สามารถทำได้ แถมยังกลับมาตอบด้วยภาษายียวน ผมว่าที่ขอโทษก็ประชดแหละครับ คิดไม่ได้จริงๆหรอก

พูดออกมาได้ยังไงว่า ความจริงก็ไม่ได้อยากถามหรอก
                      มันทุเรศปะครับ

ผมมีปัญหากับเจ้าของกระทู้ครับ ผมไม่ได้เป็นคนดีหรอกนะ แต่เรื่องมารยาท ผมกล้าท้าเลย ว่าผมมารยาทดีกว่าคุณ ถ้ายังหน้า(ไม่ใช่ไม่ด้าน)พอ แล้วตอนนี้อยู่ในเว็ปนี้อยู่ ก็มาทำสิ่งที่ควรทำด้วยนะครับ

(ขอโทษทุกคนอีกครั้งครับ)

มันงี้เง่าต้องแต่ ชื่อมันแล้ว เบอร์บ้านมาเลย ลองกดไปเลย 555+

Comment

Originally posted by 028836646 View Post
                        ผมจะพยามเข้าใจว่านี้คือการต้องรับจากพวกรุ่นพี่ที่ใช้คอมนะครับ
                        ไม่มีใครด่าว่าใคร ไม่อยากมีเรื่อง
                        ถ้าคุณพูดดีๆใครเค้าจะมาด่าคุญครับ ถามจริง
                        ที่คุณ พิมพ์มามันไม่เหมือน การขอความช่วยเหลือนะครับ
                        ลองกลับไปทบทวนที่คุณพิมพ์มาดูดีๆ แล้วคิดกลับบ้างว่าถามีคนมาพูดกับคุณแบบนี้คุณจะอยากช่วยไม๊ แค่นั้นแหละครับ

Comment

ใจเย็นๆครับ...

Comment

เอาไงก็เอางั้น

Comment

จากการลงการ์ดจอเป็น การสอน การโพสแบบถูกต้องถูกวิธี ได้ไงเนี่ยครับ

Comment

ไม่ไหวๆ
                                ก็คุนน่ะเปนคนขอความช่วยเหลือบจากคนอื่นหนิแล้วทำไมคุนไม่ขอดีๆหล่ะครับ
                                พอเค้าบอกคุนคุนก็ไปว่าว่าเค้าบอกไม่ครบทำไมคุนไม่บอกหล่ะว่า
                                รบกวนช่วยบอกละเอียดทีครับแค่นี้ก็จบแล้วพอคนอื่นมาบอกก็ไปประชดเค้าอีกอย่านี้มันน่าช่วยมั้ยหล่ะครับเนี่ย

Comment

Working...
                                X