Announcement

Collapse
No announcement yet.

ถาม เรื่อง soundcard ดีๆสักตัวครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ถาม เรื่อง soundcard ดีๆสักตัวครับ

คือ ผมจะซื้อ soundcard สักตัว ในงบ 7000 เอามาฟังเพลง เป็นหลัก ครับ ตัวไหนเหมาะ ที่สุด แนะนำให้หน่อยครับ แล้วจะหาซื้อได้ทีไหน มั้งครับ ขอบคุณงับ

หา dac ดีกว่าครับ
    ถ้า nakamichi 101 ยังอยู่ ผมว่าดีสุดในราคานี้แล้วครับสำหรับคนไม่ต้องการ surround

Comment

หรอครับ ขอบคุณครับ แต่ส่วนตัวอยากได้ เป็น soundcard มากกว่า งับ ตอนนี้ ก็เล่น audigy 2 Platinum อยู่ครับ แต่ อยากจะเปลี๋ยน เป็นตัว อื่นมั้งอะครับ อยากได้ ที่รายละเอียด เสียงกลาง ออกเยอะๆหน่อยครับ

Comment

Working...
      X