Announcement

Collapse
No announcement yet.

มาเล่น DEMIGOD ผ่าน HAMACHI กันเถอะ!!!!

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

คำจำกัดความของเกมนี้คือ "บวกกัน" ครับ

มันโคตรๆ ใครเปิดห้องผมแจมด้วยนะฮะ

Comment

สอบถามผู้เล่น Demigod

คืออยากทราบว่าเกมนี้ spec ขั้นต่ำที่เล่นได้เท่าไหร่อ่า พอดีเล่นเกม เข้าไปแล้วเดินช้ามาก ไม่รุ้ว่าเกมนี้มันเดินช้า หรือว่า การ์ดจอเราไม่ถึง เราใช้ Gefore 7600GS ไม่รู้ว่าไหวมั้ย ไม่ไหวจะได้มิเล่น -*-

Comment

Originally posted by pajingko88 View Post
        คืออยากทราบว่าเกมนี้ spec ขั้นต่ำที่เล่นได้เท่าไหร่อ่า พอดีเล่นเกม เข้าไปแล้วเดินช้ามาก ไม่รุ้ว่าเกมนี้มันเดินช้า หรือว่า การ์ดจอเราไม่ถึง เราใช้ Gefore 7600GS ไม่รู้ว่าไหวมั้ย ไม่ไหวจะได้มิเล่น -*-
        ต่ำไปหน่อยรึป่าว

ลองใช้โปรแกรม Fraps ดูเฟรมเรท

Comment

Hamachi ก้อดีนะครับๆๆๆ

มาเล่นกันๆๆๆ

Hamachi: PB FTW
          Password: pb123

ยังไม่FULL! มา join กันๆๆๆ

Demigod นะครับบบบบบบๆๆ

Come join everyone!

Comment

เต็มหมดเลยครับ
            เข้าของผมดีกว่ามา

Demigod Thai
            ไม่มีพาสครับ

Comment

ไปเล่นที่ Gameranger เลยครับ
              http://forums.overclockzone.com/foru...d.php?t=448182

Comment

วิธีเล่นผ่าน Hamachi ทำไงอ่ะครับ
                ผมลองหลาย โฮสแล้วในโปรแกรม Hamachi เห็นคนออนไล
                แต่ ในเกมหาไม่เจอสักห้อง -*-

Comment

Working...
                X