Announcement

Collapse
No announcement yet.

อยากลองทำลายเซ็นต์

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• อยากลองทำลายเซ็นต์

อยากลองทำลายเซ็นต์ แต่ทำออกมาทำไมมันเล็กๆ ทำให่กว่านี้อย่างไง รูป 149k แล้ว

นั่นสิ ทำไมมันเล็กจริงๆ เหอๆ
    ให้อัพลงเว็บฝากรูป
    แล้วค่อยเอามาใส่ลายเซ็นครับ
    คงใช้ IMG โค๊ด ได้นะครับ
    [IMG]...ลิงค์รูปที่อัพแล้ว....[/IMG*] เอาแต่ Direct link มา
    เวลาใช้เอา * ออกด้วยนะ
    อ่อ ถ้าขนาดมันเล็กอยู่แล้ว มันก็เล็กล่ะครับ

Comment

ลองใหม่อีก ขอบคุณสำหรับคำแนะนำ
      เหมือนเดิม

Comment

ไม่ใช่อย่างนั้นครับ --"
        ให้อัพรูปลงเว็บฝากรูป พวก
        uppic.me
        imageshack.com
        photobucket.com
        แล้วก๊อปลิงค์มาใส่ในลายเซ็นครับ
        ดูจากภาพนี้อัพใส่บอร์ดเลยนี่...

Comment

ท่านก็ทำรูปไซส์ใหญ่ขนาดไหนก็ได้น่ะ แล้วไปอัพขึ้นเวปซะ

แล้วก็ก๊อบโค๊ด IMG ของรูปที่ท่านอัพน่ะ มาลงไว้ตรงลายเซ็นต์

แค่นั้นอ่ะครับ - -"

Comment

อัพไฟล์ ลายเซ็นในเว็ป OCZ ให้ แปลงไฟล์เป็นไฟล์ GIF ครับ จะไม่ถูกลดขนาด

แต่คุณภาพของภาพก็จะสู้ PNG ไม่ได้ หรอก

Comment

ใช้ไฟล์ gif ก็ดีครับ ขนาดมันน้อย ดีต่อเน็ตท่านที่ไม่เร็วด้วย

Comment

Originally posted by sun2500 View Post
                ลองใหม่อีก ขอบคุณสำหรับคำแนะนำ
                เหมือนเดิม
                ผมจัดการอัพโหลดรูป แล้วก็เปลี่ยนให้ท่านเรียบร้อยแล้วนะครับผม

รูปขึ้นแล้วนะครับ สวยงามใหญ่โตกันเลยทีเดียวเชียว ^^

Comment

อิอิ+

Comment

งืม

Comment

Working...
                    X