Announcement

Collapse
No announcement yet.

ลงวินโดวใหม่มีวิธีที่ทำให้ไม่ต้องโหลดอัพเดตตัว anti-virus ใหม่ทั้งหมดป่าวครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ลงวินโดวใหม่มีวิธีที่ทำให้ไม่ต้องโหลดอัพเดตตัว anti-virus ใหม่ทั้งหมดป่าวครับ

ตามนั้นแหละครับ เนตผม 56k โหลดทีนานมากมาย
    เ่อ่อ anti virus เก็บไว้ Drive C น่ะครับ เป็นโปรแกรม
    kaspersky internet security 6.0.0.300
    ชี้แนะด้วยนะครับ ขอบคุณครับ

Originally posted by ZephyrSong View Post
    ตามนั้นแหละครับ เนตผม 56k โหลดทีนานมากมาย
    เ่อ่อ anti virus เก็บไว้ Drive C น่ะครับ เป็นโปรแกรม
    kaspersky internet security 6.0.0.300
    ชี้แนะด้วยนะครับ ขอบคุณครับ
    อัพเดต ใหม่แน่นอน
    56K เหมือนกัน เซ็ง

Comment

อิอิ มีเพื่อนร่วมชะตากรรม

Comment

Working...
      X